"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มะมีเราอ่ะ
พลาดได้ไงนี่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณ คุณแกะ น้องตั้ม ทั้ง 2 ตั้ม น้องน้ำ น้องตะนอย และเพื่อนๆ ทุกท่านนะคราบ สำหรับการต้อนรับ เดี๋ยวลงรูป ...
ต้นฉบับโพสโดย benz เมื่อ 7/3/2010 17:45

เสียดาย ไม่ได้เจอพี่เบน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ชิ ชิ อย่ามาพูดๆ555 เหนคุณแกะ คุณตะนอย บ่นถึงอ่ะ ฮัดชิ้วๆๆบางป่าวเนี่ยตาเค หุหุ ...
ต้นฉบับโพสโดย oui_city เมื่อ 8/3/2010 09:24

ผมต่อไฟไม่เสร็จ
เลยไปไม่ได้อ่ะ
เสียดายจัง

ไว้เจอกันคราวหน้านะคับพี่ๆ

ไอ้กั๊ก ไปไหน
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 8/3/2010 12:00

เข้ากรุง
ไปทำงานเสริม รับงานเพิ่มคับ เงินหายาก
อิอิ

หาเงิน ขอสาวแต่งงาน หรือ แต่งรถ อ่ะเรา
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 8/3/2010 13:13

เอาไปจ่ายหนี้ ค่าแต่งรถอ่ะ
พี่มีให้ยืมป่าวอ่ะ
อิอิ

ตาเคเค้าหนังเหนียวอ่ะพี่ นินทาแค่นั้นไม่จามหรอก ไม่สามารถแทรกซึมเข้าไปได้ ฮ่าๆๆๆ

โอกาสหน้าเรียนเชิญอี ...
ต้นฉบับโพสโดย Tanoy_VTEC เมื่อ 9/3/2010 19:55

ติกเกอร์มันหลุดไปเหรอตะนอย

ต้องเอาคนเยอะๆหน่อยน๊าพี่ เหงาๆ คนน้อย
ต้นฉบับโพสโดย jeditum เมื่อ 11/3/2010 20:07

ๆว้คราวหน้าคับ
ครั้งนี้ผิดพลาดหลายๆส่วนคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host