"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อิอิ..อยากไปด้วย.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไอ้กั๊ก ไปไหน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ชิ ชิ อย่ามาพูดๆ555 เหนคุณแกะ คุณตะนอย บ่นถึงอ่ะ ฮัดชิ้วๆๆบางป่าวเนี่ยตาเค หุหุ ...
ต้นฉบับโพสโดย oui_city เมื่อ 8/3/2010 09:24

ผมต่อไฟไม่เสร็จ
เลยไปไม่ได้อ่ะ
เสียดายจัง

ไว้เจอกันคราวหน้านะคับพี่ๆ

ไอ้กั๊ก ไปไหน
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 8/3/2010 12:00

เข้ากรุง
ไปทำงานเสริม รับงานเพิ่มคับ เงินหายาก
อิอิ

เข้ากรุง
ไปทำงานเสริม รับงานเพิ่มคับ เงินหายาก
อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 8/3/2010 12:27

หาเงิน ขอสาวแต่งงาน หรือ แต่งรถ อ่ะเรา
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

หาเงิน ขอสาวแต่งงาน หรือ แต่งรถ อ่ะเรา
ต้นฉบับโพสโดย MOD_ZX เมื่อ 8/3/2010 13:13

เอาไปจ่ายหนี้ ค่าแต่งรถอ่ะ
พี่มีให้ยืมป่าวอ่ะ
อิอิ

ตาเคเค้าหนังเหนียวอ่ะพี่ นินทาแค่นั้นไม่จามหรอก ไม่สามารถแทรกซึมเข้าไปได้ ฮ่าๆๆๆ

โอกาสหน้าเรียนเชิญอีกนะพี่ ยินดีต้อนรับค้าบ อ่อ เอาติ๊กเกอร์หน้าติดรถมาเผื่อด้วยซักอัน ^ ^
99% ที่อ่านข้อความนี้เป็นคนหน้าตาดี แน่นอนคุณคือ 1% ที่เหลือ..ซะงั้น~*   

ตาเคเค้าหนังเหนียวอ่ะพี่ นินทาแค่นั้นไม่จามหรอก ไม่สามารถแทรกซึมเข้าไปได้ ฮ่าๆๆๆ

โอกาสหน้าเรียนเชิญอี ...
ต้นฉบับโพสโดย Tanoy_VTEC เมื่อ 9/3/2010 19:55

ติกเกอร์มันหลุดไปเหรอตะนอย

อิอิ แหมน้องตั้ม วันหน้าก็มาใหม่จิจะได้เยอะๆอ่ะ ฮ่าๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย oui_city เมื่อ 8/3/2010 09:22

ต้องเอาคนเยอะๆหน่อยน๊าพี่ เหงาๆ คนน้อย
ถ้าคุณบินสูงขึ้นอีกนิด คุณจะเห็นบางสิ่งในมุมมองที่เปลี่ยนไป

ติกเกอร์มันหลุดไปเหรอตะนอย
ต้นฉบับโพสโดย CITY_SPORT เมื่อ 10/3/2010 20:06

เอ.....ตั้งแต่มีตติ้งคราวที่แล้วคุณยา หายไปไหนน๊าาาา เงียบไปเลยครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host