"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ขออนุญาติ เยือนถิ่นภาคตะวันออก

เนื่องด้วย มีคำสั่งด่วนให้ไปอบรม บ่มนิสัย ที่ ม.บูรพาเป็น เวลา 3 วัน ตั้งแต่วันที่ 10-12 มี.ค.

ขออนุญาต สมาชิกภาคตะวันออก ชลบุรี เอาเยือนด้วยนะเจ้าค่ะ
รบกวนแนะนำร้านอาหารอร่อยๆๆ บรรยากาศดีๆๆ ด้วยเจ้าค่ะ  
ขอบคุณล่วงหน้า
ถ้าจะสมาชิกท่านใดต้องการสั่งหมูยอ ก็แจ้งมาได้เลยนะเจ้าค่ะ จะหิ้วไปให้ ^_^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ไปอีกละ เจ๊.....
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไฟล์บังคับ ไม่ได้เสนอหน้าเลย เอ้ เอ้ยยย  มันจะสอบวันที่ 13-14 ด้วยไง

เอาหมูยอมาฝากมั้งนะ อยากกิน
HCC Zone Chonburi  0815799033

bluelagoon_guy_69@hotmail.com

ได้เลย สหายแกะ

จัดไป  ชาว ขลบุรี

เลยมาถึงระยองเปล่าหมูยอ

เลยมาถึงระยองเปล่าหมูยอ
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 5/3/2010 23:49

ของเก่า ทานหมดยังอ่ะพี่
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

ใช่อะ พี่พีเก็บไว้เป็นเดือน ถ้าจะให้ไปถึงระยองมารับ ข้าน้อยเลยยยย

เอาก๋วยจั๊บญวนมาฝากด้วยชอบๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host