"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมซื้อตัวนี้มาแหละ ใส่ได้สามสี่วัน ถอดไปละ กลับไปใส่ของเดิม อย่างที่พี่ๆด้านบนบอกอ่าครับ ใส่แล้ว โคมร้อนมากกก เอามือไปจับไม่ได้เลย ฝนตกก็มองไม่เห็น ถนนลาดยางก้อมองไม่เห็น แสงกลืนไปกลับถนนเลย ผมพลาดเองไม่หาข้อมูลก่อน T_Tสรุปแล้ว หาที่วัตต์เท่าเดิม แล้วเอาสีออกเหลืองนิดปนขาวหน่อยๆ จะงามมากครับ อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host