"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

รวมกลุ่ม HCC ปัตตานี

ใครที่อยู่ปัตตานี สนใจจะร่วมกลุ่ม HCC ในหมาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ โปรแจ้งกลับด้วยคาบ  จะร่วมกลุ่มกันซักครั้ง ณ ตึกวัฒนธรรม ใน มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์  วันเวลาจะแจ้งอีกครั้งนึง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เราจะรวมตัวกันในมหาลัยสงขลานครินทร์ วันเวลาน่าจะเป็นเดือนมีนาคม  เพาะตอนนี้ยังไม่ว่างกันเลยผม  เด็กกำลังจะสอบ ผมคิดว่าสอบเด็กให้เสร็จก่อนแล้วเรามาเจอกันนะคาบ  จงเตรียมตัวให้พร้อมนะคาบ  เพราะผมอย่าจะเจอทุกๆๆคนเลยใครมีเพื่อนที่ใช้ city ชวนกันมานะคาบ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

คุนหนึ่งมารวมตัวได้ปะคาบ

ว่างกันหรือยังคาบท้าว่างกันแล้ว  ช่วยตอบกับด้วยเพราะผมสอบเด็กเส็จแล้วพร้อมที่จะเจอกันยัง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host