"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามค่ะร้อนใจ

คือว่าพอดีไป ตจว.มาค่ะแล้วพอใช้ความเร็วประมาณ100_ขึ้นปรากฎว่าแอร์มันตัดออกแต่ลมอ่ะค่ะอีกอย่างปรากฎว่ามีไฟเตือนความร้อนขึ้นอ่ะค่ะพอลดความเร็วลงก้อจะหายแอร์ก้อทำงานปกติไม่สบายใจมากๆเลยค่ะมีใครพอทราบไหมค่ะรบ
กวนด้วย อืมเพิ่งเข้ามาเป็นสมาชิกนะคะฝากเนื้อฝากตัวด้วยเด๋วว่างๆจะเอาเจ้าคู่ใจมาโชว์ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ดีค่ะ  รอพี่ๆๆHCC มาตอบอาการให้นะค่ะ เป้ยไม่รู้เลย อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห  ...

เข้าศูนย์ครับเช็คดู

ถ้าไฟเตือนความร้อนขึ้นเนี้ย ผิดปกติแล้ว นะครับ

เข้า0ด่วนคราบ
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

เข้าศูนย์ด่วนเลยครับ แล้วความร้อนขึ้นนี่ดูน้ำหม้อน้ำยังครับเนี่ย แล้วก็ดูพัดลมหม้อน้ำกับพัดลมอแอร์ว่าทำงานอยู่รึเปล่าด้วยนะครับ

เข้าศูนย์ชัวร์สุดครับ
chaiyo.m@hotmail.com

ตามพี่ๆด้านบนครับ แต่หากว่าไป โพสในกระดานถาม-ตอบ  ปัญหา city อาจได้ความรู้เพิ่มเติมจากพี่ท่านอื่นนะครับ

ขอบคุณมากค่ะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host