"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ความร้อนชอบขึ้น!

ติดแก๊ส LPG มาแบบหัวฉีด  ขับแล้วความร้อนชอบขึ้น  ขับแค่ร้อยเดียวเอง
ขอคำชี้แนะด้วยครับ...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขับ 100  เกินตัว F อ่ะครับ...
ส่วนน้ำมันเครื่องใช้สำหรับเครื่อง LPG ครับ
แต่อาการมันก็เป็นตอนถ่ายน้ำมันเครื่องอ่ะ  สงสัยอยู่เหมือนกาน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รถผมเคยเป็นเหมือนกันนะ แต่ของผมเป็นแบบหม้อต้ม ตอนนี้อาการหายแล้ว อาการคือขับไปความร้อนจะขึ้นสูง เข็มวิ ...
ต้นฉบับโพสโดย buabanprom เมื่อ 10/2/2010 22:36

ขอบคุณครับ

งืมๆๆ ทั้งระบบหัวฉีด และ หม้อต้ม ยังไงก็ต้องมีหม้อต้ม หรือ ตัวลดแรงดัน มันจะต้องเอาน้ำร้อนจากเครื่องยนต ...
ต้นฉบับโพสโดย baikancha เมื่อ 11/2/2010 10:41

ขอบคุณครับเพ่

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host