"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

คอมแอร์จะพัง!

ตอนนี้เสียงดังมากแต่ก็เย็นนะครับ
อยากทราบราคาและสถานที่
ผมอยู่อยุธยาหรืออ่างทองก็ได้
ขอบคุณครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ของ zx จะมีสองลูก รวมๆประมาณ 14000 ศูนย์นะครับ ข้างนอกถูกกว่าแน่นอน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เปลี่ยนคลัทช์แอร์ครับ  ในนั้นจะมีลูกปืนอยู่ด้วย  ไม่กี่ตังหรอก

ประมาณซัก 1000 มั้ง จำไม่ได้ล๊ะเคยทำมาเหมือนกาน

3# bronzesun

ทางร้านเค้าจะรู้ใช่ไหมครับ...ถ้าเราบอกว่าเปลี่ยนคลัชแอร์
ตอนแรกไปเปลี่ยนลูกปืนมา  เพราะว่ามันแตกหมด

เปลี่ยนคลัทช์แอร์ครับ  ในนั้นจะมีลูกปืนอยู่ด้วย  ไม่กี่ตังหรอก

ประมาณซัก 1000 มั้ง จำไม่ได้ล๊ะเคยทำมาเหมื ...
ต้นฉบับโพสโดย bronzesun เมื่อ 4/2/2010 07:26

ทางร้านเค้าจะรู้ใช่ไหมครับ...ถ้าเราบอกว่าเปลี่ยนคลัชแอร์
ตอนแรกไปเปลี่ยนลูกปืนมา  เพราะว่ามันแตกหมด

รถแอร์ตัดบ่อยมากมีแต่ลมร้อนท่านใดทราบการแก้ไข้บ้างครับ
กพ 9177 ชม
HCC NorthCity

ถ้าเปลี่ยนควรเป็นยี่ห้ออะไรดี
กพ 9177 ชม
HCC NorthCity

แก้ไขล่าสุด boy_cm เมื่อ 2/3/2010 14:26

วันนี้ผมเพิ่งเปลี่ยนมา ที่เชียงใหม่ หมดไป 2300 หน้าคลัชแอร์ทั้งชุด  ราคาอะไหล่ผมดูในเน็ตก็ 1500 แล้ว ที่เหลือ 800 เป็นค่าแรงก้ พอรับได้http://www.okyon.com/index.php?t ... &category_id=16

ลองดูโสภนแอร์ดิคับ
ถ้าพี่อยู่ยุดยา
ตรงสาย 1 งะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host