"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**การแก้ใขรูปส่วนตัวสำหรับสมาชิกไหม่**

สวัสดีครับสมาชิกทุกท่าน สำหรับคราวนี้เรามาเรียนรู้การเปลี่ยนรูป หรือการแก้ใขรูปสมาชิคกันดีกว่า เพราะหลายๆคนยังไม่สามารถเปลี่ยนได้หรือยังเปลี่ยนไม่เป็น
ซึ่งผมจะทำให้ดูคร่าวๆนะครับ

**แก้ใขสำหรับเวอร์ชั่นไหม 7.2 ครับง่ายกว่าเดิมภาไทยล้วนๆ**

1. อันดับแรก ใช้เมาส์คลิ๊กไปที่ เมนู ข้อมูลส่วนตัว อยู่ด้านมุมบน ขวามือก่อนครับ

2. ใช้เม้าส์ ลากเร้น ใต้หัวข้อ "ข้อมูลส่วนตัว" ก่อนนะครับ จะปารกฏเมนู ย่อย ๆ ขึ้นมา จากนั้นจะทำอะไรก็เลือกเลยคราบ

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆค่ะ
รับทำเว็บไซต์

ทำตามขั้นตอนหลายรอบแล้วจะ้ แต่รูปก็ไม่เปลี่ยน

ยังอีก
[img][/img]

ต้องลอง
[img][/img]

...............

สงสัยมานานแล้ว   ที่เมนูทำตัวหนังสือเป็นสีขาวนี่ จงใจใช่ไหมครับ

จำเป็น ต้อง เป็น IE หรือเปล่า ท่าน
-“•”- A!! NeW l-l๐ndA CitY ๏•๛
-“•”- lพื่oชาe ศๅสน์ กษั๓ริย์ ๏•๛

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host