"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เปลี่ยนแม็กซ์ที่อุบลฯร้านไหนดีเอ่ย

city รุ่น s a/t  ล้อกระทะคืนได้เท่าไหร่กันบ้างค่ะ แล้วราคาล้อแม็กซ์ใหม่ที่ซื้อเปลี่ยนนี่แพงมั้ยค่ะ ช่วยแนะนำร้านหน่อยค่ะ ขอบพระคุณมาก ๆ ค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ร้าน หน้าอัสสัม งับ

ราคาพอดูได้ ลองไปถามดูงับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ล้อกระทะ ของผม คืนได้  4 พัน วิ่ง ห้าพันกิโล

ถ้าวิ่ง ไม่ถึง น่าจะ ห้าพันนะงับ

ไปลองถามหลายๆ ร้านดูค่ะ  ราคาไม่เท่ากันเลย

ตอนนี้  จบที่ถาวรยานยนต์

ที่เห็นก็มี
1 ร้านเซฟวิ่งไทม์  หน้าโรงเรียนอัสสัมชั่น ให้ราคาดี เมกสวย
2 ร้านถาวร  แถวร้านจำปาหอม
3 ร้านคลังยาง ตรงข้าม เนื้อย่างอาอี้ เส้นศิริมหาชัย
4 ร้านตำนานยาง ทางไปแมคโคร
5 ร้านที่อยู่แถวสำนักงานขนส่งอุบลอะ เส้นทางไปอำเภอตระการ อยู่ตรงข้าม บริษัทเอไอเอ จำชื่อร้านไม่ได้
6 มีอีกร้านจำชื่อไม่ได้ เหมือนกัน อยุ่ตรงข้าม บขส เลยร้านกกกาแซว มานิดหน่อย
อิอิ นึกออกแค่นี้ อะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

นึกได้เยอะจัง  เด๋วไปแวะดูดีก่า อิอิ

๕๕๕

แล้วนึกได้เยอะๆแบบนี้สงสัยพี่ ญไปเปลี่ยนมาแล้วทุกร้านแน่เลย...อิอิ

รอดูรถหญิง มาแรงแน่ๆคันนี้ อิอิ

๕๕๕ รอสเกิต จากแมคคอม กะคิ้วจากคุณต้น  กระจังหน้าจากจารย์โกรย และฟิลม์กรองแสง และโคมดำ ไฟส่องเท้า ฝีมือจารย์เกตุ  ไฟกระจังหน้าฝีมือพี่อาร์ สติกเกอร์จากนายอ้วน ๕๕๕๕๕

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host