"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.ชื่อที่ใช้  eeaakk
2.ชื่อเรียก เอก
3.อาชีพ ลูกจ้างชั่วคราว
4.ที่อยู่ พิจิตร พิษณุโลก นครสวรรค์
5.รถที่ใช้ city2010 กค 6345
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด mac เมื่อ 2/2/2010 12:12

1.ชื่อที่ใช้ mac
2.ชื่อเรี ...
mac โพสต์เมื่อ 2/2/2010 12:11

รถอยู่พิจิตรป่ะครับ  ผมคล้ายๆจะเจอตอนเช้าๆวันจันทร์  แต่ไม่กล้าทัก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำตัวด้วยครับ       ชื่อที่ใช้ - Presario ครับ
                           ชื่อเรียก -  ต้าร์
                            อาชีพ  -  วิศวกรโรงงาน
                             ที่อยู่  -  ลำพูน
                          รถที่ใช้  -  New CITY 2008

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พี่ๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

1.ชื่อที่ใช้  tik
2.  ชื่อเรียก  ติ๊ก
3.  อาชีพ   พนักงานรัฐ  
4.  ที่อยู่    แม่ฮ่องสอน
5.  รถที่ใช้   city type 2001

1.ชื่อที่ใช้  noom3415
2.ชื่อเรียก หนุ่ม
3.อาชีพ พนักงานบริษัท
4.ที่อยุ่ ลำพูน

1. ชื่อที่ใช้ tonlp
2. ชื่อเรียก ต้น
3. อาชีพ หมอคอม ช่างคอม ที่ทำงาน GSC สาขาเชียงรายคับ
4. ที่อยู่ ลำปาง (ทำงานเชียงราย คับ)
5. รถที่ใช้ City-03 (กต-6648)

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

zx runmaa
ชื่้อ รันครับ
บ้านอยู่พะเยา
มาทำงานกรุงเทพ
เป็นเด็กขายบ้านอยู่โครงการ เจ.ดับบลิว.กรุ๊ป หัวหน้าฝ่ายการตลาด
แวะเด่นชัยบ่อยๆ อิอิจะเป็นเขยเด่นชัย
มาร่วมรายงานตัวครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/7/2012 14:45 โดย love007story

1.  ชื่อ love007story

2.  ชื่อเรียก  ไวท์, ไว้, ไวส์, White ได้หมดน่ะ
2.1 อายุ 22 (พึ่งเรียนจบ อิอิ)

3.  อาชีพ     หมอโรงงาน (คณะแพทยศาสตร์ สาขา อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ดูแลสุขภาพพนักงานในโรงงานที่ทำงานเกี่ยวเนื่องกับเครื่องจักรและสภาพแวดล้อม), ติวเตอร์(วิชาคณิตศาสตร์ ระดับมัธยม), นักร้อง(บาร์แห่งหนึ่งในลำพูน), ธรุกิจส่วนตัว รวมๆแล้วทำงาน 7 วัน ฮ่าๆ

4.  ที่อยู่   อยู่ลำพูน แต่จองรถ ศูนย์นครพิงค์เชียงใหม่(เพราะทำงานหลักที่เชียงใหม่)

5.  รถที่ใช้   City 2012 รุ่น S/mt แต่ยังมะได้ ได้เดือนสิงหา'55 นี้ รายงานตัวก่อน ไม่ว่ากันนะครับ ถ้าได้แล้วจะลงรูป อิอิ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง[img][/img]

1.ชื่อที่ใช้ ธี
2.ชื่อเรียก เปรม
3.อาชีพ จนท.มจร.วข.แพร่
4.ที่อยู่ หมู่บ้านมีด จ.แพร่
5.รถที่ใช้ city 2011

แนะนำตัว
          1.ชื่อที่ใช้ boyclm
          2.ชื่อเรียก boy
          3.อาชีพ พนักงานบริษัทเอกชน
          4.ที่อยุ่ ลำปาง (มาทำงานที่ลำพูน)
          [img][/img]5.รถที่ใช้ city 2010

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host