"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
1.ชื่อที่ใช้  noom3415
2.ชื่อเรียก หนุ่ม
3.อาชีพ พนักงานบริษัท
4.ที่อยุ่ ลำพูน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1.ชื่อที่ใช้  tik
2.  ชื่อเรียก  ติ๊ก
3.  อาชีพ   พนักงานรัฐ  
4.  ที่อยู่    แม่ฮ่องสอน
5.  รถที่ใช้   city type 2001
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แนะนำตัวด้วยครับ       ชื่อที่ใช้ - Presario ครับ
                           ชื่อเรียก -  ต้าร์
                            อาชีพ  -  วิศวกรโรงงาน
                             ที่อยู่  -  ลำพูน
                          รถที่ใช้  -  New CITY 2008

ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ พี่ๆ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

แก้ไขล่าสุด mac เมื่อ 2/2/2010 12:12

1.ชื่อที่ใช้ mac
2.ชื่อเรี ...
mac โพสต์เมื่อ 2/2/2010 12:11

รถอยู่พิจิตรป่ะครับ  ผมคล้ายๆจะเจอตอนเช้าๆวันจันทร์  แต่ไม่กล้าทัก

1.ชื่อที่ใช้  eeaakk
2.ชื่อเรียก เอก
3.อาชีพ ลูกจ้างชั่วคราว
4.ที่อยู่ พิจิตร พิษณุโลก นครสวรรค์
5.รถที่ใช้ city2010 กค 6345

1.ที่ใช้  nightzaza
2.ชื่อเรียก night ครับ
3.อาชีพ  เรียน กลับนอน ครับ
4.ที่อยุ่   เชียงใหม่ครับ
5.รถที่ใช้
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

1.ชื่อที่ใช้ nice8888
2.ชื่อเรียก ปืน
3.อาชีพ  ธุรกิจส่วนตัว (โฆษณา/การท่องเที่ยว)
4.ที่อยู่ นครสวรรค์/ภูเก็ต
5.รถที่ใช้ city 2006 กค-5596 ภูเก็ต
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

1.ชื่อที่ใช้  gunfirefox
2.ชื่อเรียก กัน
3.อาชีพ ครูโรงเรียนเอกชน
4.ที่อยุ่ เชียงใหม่
5.รถที่ใช้ city vtec สีดำ

1.ชื่อที่ใช้  kokha007
2.ชื่อเรียก ฟอร์ด
3.อาชีพ นักศึกษาและ ...
kokha007 โพสต์เมื่อ 27/9/2010 20:37

ว่าจะชวน hcc แพร่ ไปเทียวงาน honda ที่เชียงใหม่นะ วันที่ 10 แล้วเจอกันนะครับ 55

1.ชื่อที่ใช้  kokha007
2.ชื่อเรียก ฟอร์ด
3.อาชีพ นักศึกษาและรับจ้างทำระบบคอมพิวเตอร์
4.ที่อยุ่ เชียงใหม่
5.รถที่ใช้ city type z 2002
กจ-9877  ลำปางครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host