"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สมาชิกชาวเหนือ รายงานตัวหน่อย พร้อมข้อมูล ขอบคุณมากครับ

แก้ไขล่าสุด zx-my เมื่อ 20/3/2010 08:17

ต้องขออนุญาติคุณน๊อตเจ้าของกระทู้ ด้วยนะครับพอดีผมเข้าไปดู น่าสนใจมากเลยครับ เลยอยากเอามาใช้ให้เป็นประโยชน์กับสมาชิก ชาวเหนือด้วย เรื่องขอความร่วมมือ เห็นแล้วเท๋ดีครับ
สำหรับ ชาวเหนือ ขอความร่วมมือหน่อยครับ ขอบคุณมากครับ
1.ที่ใช้  
2.ชื่อเรียก (ชื่อเล่น)
3.อาชีพ
4.ที่อยุ่
5.รถที่ใช้ (มีรูปด้วยยิ่งดีครับ)

ตัวอย่าง
1.ที่ใช้ zx-my
2.ชื่อเรียก เอ็ม
3.อาชีพ เจ้าหน้่าที่่ระบบคอมพิวเตอร์ (สาธารณสุข)
4.ที่อยุ่ แพร่
5.รถที่ใช้ zx 2006

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1.  ชื่อที่ใช้  hornet
2.  ชื่อเรียก  แตน
3.  อาชีพ    รับราชการ กรมวิชาการเกษตร
4.  ที่อยู่     คนแพร่ แต่มาทำงานที่เชียงใหม่...
5.  รถที่ใช้   zx-2008  กค 7345 พร
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

1.ชื่อที่ใช้ aekima
2.ชื่อเรียก เอก
3.อาชีพ ครูสอนพิเศษวิชาคอมพิวเตอร์  ช่างคอมพิวเตอร์ และธุรกิจส่วนตัว
4.ที่อยุ่ ลำปาง
5.รถที่ใช้ city-idsi 2005

1.ชื่อที่ใช้ swcri
2.ชื่อเรียก เอก
3.อาชีพ ราชการ
4. ที่อยู่ หนุ่มใต้ อยู่เจียงฮาย แถวสันตาลเหลืองคับ
5. รถที่ใช้ CITY MC สีน้ำตาลสปาร์คกิ้ง ยังไม่มีทั้งป้ายแดงและป้ายขาวคับ  ออกมาได้ 2 อาทิตย์ละ   
   รูปรถ อัพไม่เป็นคับ  ช่วยสอนหน่อยค๊าบบบ

แนะนำตัว
          1.ชื่อที่ใช้ aobtc13
          2.ชื่อเรียก อ๊อฟ
          3.อาชีพ หมอคอม ดูแลระบบคอมพิวเตอร์ โรงพยาบาล
          4.ที่อยุ่ สุโขทัย (ทุ่งเสลี่ยม)
          5.รถที่ใช้ city 2012 พึ่งได้มาเมื่อ 14 ก.ค. 55 นี่เองคับ

แนะนำตัว
          1.ชื่อที่ใช้ boyclm
          2.ชื่อเรียก boy
          3.อาชีพ พนักงานบริษัทเอกชน
          4.ที่อยุ่ ลำปาง (มาทำงานที่ลำพูน)
          [img][/img]5.รถที่ใช้ city 2010
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

1.ชื่อที่ใช้ ธี
2.ชื่อเรียก เปรม
3.อาชีพ จนท.มจร.วข.แพร่
4.ที่อยู่ หมู่บ้านมีด จ.แพร่
5.รถที่ใช้ city 2011

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 3/7/2012 14:45 โดย love007story

1.  ชื่อ love007story

2.  ชื่อเรียก  ไวท์, ไว้, ไวส์, White ได้หมดน่ะ
2.1 อายุ 22 (พึ่งเรียนจบ อิอิ)

3.  อาชีพ     หมอโรงงาน (คณะแพทยศาสตร์ สาขา อาชีวอนามัยและความปลอดภัย ดูแลสุขภาพพนักงานในโรงงานที่ทำงานเกี่ยวเนื่องกับเครื่องจักรและสภาพแวดล้อม), ติวเตอร์(วิชาคณิตศาสตร์ ระดับมัธยม), นักร้อง(บาร์แห่งหนึ่งในลำพูน), ธรุกิจส่วนตัว รวมๆแล้วทำงาน 7 วัน ฮ่าๆ

4.  ที่อยู่   อยู่ลำพูน แต่จองรถ ศูนย์นครพิงค์เชียงใหม่(เพราะทำงานหลักที่เชียงใหม่)

5.  รถที่ใช้   City 2012 รุ่น S/mt แต่ยังมะได้ ได้เดือนสิงหา'55 นี้ รายงานตัวก่อน ไม่ว่ากันนะครับ ถ้าได้แล้วจะลงรูป อิอิ
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง[img][/img]

zx runmaa
ชื่้อ รันครับ
บ้านอยู่พะเยา
มาทำงานกรุงเทพ
เป็นเด็กขายบ้านอยู่โครงการ เจ.ดับบลิว.กรุ๊ป หัวหน้าฝ่ายการตลาด
แวะเด่นชัยบ่อยๆ อิอิจะเป็นเขยเด่นชัย
มาร่วมรายงานตัวครับ
ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน

1. ชื่อที่ใช้ tonlp
2. ชื่อเรียก ต้น
3. อาชีพ หมอคอม ช่างคอม ที่ทำงาน GSC สาขาเชียงรายคับ
4. ที่อยู่ ลำปาง (ทำงานเชียงราย คับ)
5. รถที่ใช้ City-03 (กต-6648)

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host