"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ใครจะมาเที่ยวระยอง และหาที่กินในเมืองมา Rayong Indy ได้ครับ!

ใครจะมาเที่ยวระยอง และหาที่กินในเมืองมา Rayong Indy ได้ครับ!

ด้วยความตั้งใจที่จะเผยแร่ และแบ่งปันประสบการณ์ (กิน) ของผม ที่ย้ายมาอยู่ระยองกว่า 3 ปี ที่ทำให้ผมมีความสุขในการอาศัยที่จังหวัดนี้ และรักที่จะใช้ชีวิตอยู่ที่นี่ครับ

ที่นี่มีร้านอาหารมากมาย โดยผมและเพื่อน ๆ เก็บสะสมร้านอร่อยต่าง ๆ ที่เคยไปชิม มาแชร์ให้เพื่อนที่จะมาเที่ยวระยอง หรือเพื่อน ๆ ที่มีโอกาศมาทำงานที่นี่ ... ที่นี่ไม่มีดีแค่อาหารทะเลครับ อาหารพื้นบ้าน หรือร้านอาหารต่าง ๆ ร้านขนม หรือแม้กระทั่งรถเข็นขายอาหาร ก็สามารถสร้างความสุขให้แก่ผู้ที่มารับประทานได้ครับ

อย่างน้อยก็เอาไว้เป็นข้อมูลในการมาเที่ยวก็แล้วกันครับ มาเยี่ยมชม และติชมได้ที่ www.rayongindy.com นะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

น่าสนใจ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แจ่มเลยไปบ่อยระยอง

จะเที่ยงล่ะ ไปหารัยกินดีกว่า
มด ระยองครับ 08550เก้าเก้าสี่ห้า7
mod_z_x@hotmail.com

มีโอกาศไปจะไปเยี่ยมครับ
ยินดีต้อนรับทุกคนครับ
@ มิตรภาพ. ณ . HCC @
เพื่อนดีๆไม่ได้หากัน...ง่ายๆ...

ว่างๆ จะแวะไปค่ะ (อยู่ระยอง)
ไม่รัก ไม่พูด ไม่กิน ไม่นอน ไม่ทำอะไร เอาแต่...เล่นเน็ต

ไป ด้วย อยู่ บ้านฉาง

น่าสนคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host