"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สว่างกว่าเดิมมั้ยคับ
ต้นฉบับโพสโดย hondacity03 เมื่อ 22/1/2010 21:57

มันสว่างขึ้น 40% ออกขาวแต่ไม่แยงตาครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวยค่ะ  ขอบคุณพี่น๊อตโตะมากนะค่ะ ได้ความรู้อีกและอยากเปลี่ยนบ้างจังอ่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณมากครับ สำหรับความรู้ที่ถ่ายทอดมาให้

ขอบคุณมากครับ สำหรับความรู้ที่ถ่ายทอดมาให้
ต้นฉบับโพสโดย TUI5287 เมื่อ 23/1/2010 15:50

ถ่ายทอด แต่ไม่ทอดให้กิน

โอว์....ความรู้เพิ่มพูนครับ
แต่ผมแกะตรงล้อที่เดียวใส่ได้ทั้ง2หลอดเลยครับ
(มือใหญ่แขนใหญ่ก็เลยล้วงมะได้อ่า555+++5)

ขอบคุณครับ

แต่ผมแกะตรงล้อที่เดียวใส่ได้ทั้ง2หลอดเลยครับ
(มือใหญ่แขนใหญ่ก็เลยล้วงมะได้อ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 29/1/2010 18:56

จารย์เกตุ ศึกษาข้อมูลไว้นะ จารย์ มา DIY ให้สมาชิกด้วยนะเจ้าค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

(มือใหญ่แขนใหญ่ก็เลยล้วงมะได้อ่ ...
ต้นฉบับโพสโดย tk_gate เมื่อ 29/1/2010 18:56

ที่จริงก็จะทำอย่างนั้นละพอดี ล้วงได้ ฮิๆเลยล้วงซะเสร็จเลย

ดีมาก ครับ

สวยงามครับ ขาวๆ อย่างนี้ซิดี สว่างขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host