"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ทุกอย่างปรกติ ที่ผิดปรกติอยู่คือเหลือเงินเยอะ ติดได้เลยครับรถเราใช้ 10-15 ปี ก็คุ้มแล้วครับ ยกตัวอย่างเช่นไฮบริด
มาแรกคนเรากลัวอย่างโนนอย่างนี้จะพังหรือเปล่าวิ่งได้ไกลไหม แต่ตอนนี้รถไฮบริดเต็มเมืองเลยครับทั้งที่แบตเตอรี่
ลูกระเกือบแสนรับประกัน 10 ปี ส่วนของเราท่อยางเมตรไม่กี่ร้อย ปั๊มติ๊กประมาณ 2000 สบายใจได้ ข้อดียังมีอีกมากนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host