"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

**Honda city Design**

แก้ไขล่าสุด noth1 เมื่อ 21/1/2010 14:24

เนื่องจากเท่าที่เคยเห็นมายังไม่มีใครรวบรวมรูปรถ Honda city หลายๆแนวหรือรูปภาพเกี๋ยวกับรถ Honda city ใว้ในคลับของเรา ผมจึงขออนุญาติรวบรวม รูปและข่าวสารทางด้านภาพของรถไว้นะที่นี่ และภาพใดที่ได้ลงไปในที่นี้เจ้าของภาพไม่ยินยอมสามารถแจ้งได้เราจะได้ทำการลบออกแต่เพื่อประโยชน์ที่จะเกิดกับกลุ่มคนโดยรวมแล้วจึงขออนุยาติเจ้าของภาพบางภาพด้วย โดยที่เราไม่ได้มีจุดประสงค์ในการทำให้เสื่อมเสีย หรือประจาร แต่ประการใด ตลอดจนการนำไปเพื่อการพาณิชย์
** และถ้าหากท่านใด้องการนำเสนอรถของท่านหรือรูปภาพที่ท่านคิดว่าเป็นประโยชน์ก็ของให้ลงเพิ่มเติมได้นะครับ**

เดี๋ยวมาต่อครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาเพิ่มอีกเรื่อยๆ เก่งเอารถมาโชว์หน่อยสิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขล่าสุด noth1 เมื่อ 20/1/2010 16:41

สวยๆๆเเนวๆๆ เป็นเเนวทางเลยคัฟ...สุดย๊อดด
ต้นฉบับโพสโดย nouch เมื่อ 21/1/2010 15:26

โนตนะรถโครตสวยเอามาลงหน่อยสิ เห็นไปโชว์แต่ที่อื่น

แฮ่...ผมนัท คัฟ....คันสีดำ... ถ้านายโน๊ต จะคันสีขาว...อิอิ...
ของผมเคยลงไว้เเล้วอ่ะคัฟ.. ย้อนไปหลายหน้าเลย...เลย ...
ต้นฉบับโพสโดย nouch เมื่อ 22/1/2010 10:29

โทดทีนัดเรียกชื่อผิด จำได้คุ้นๆ

ขอบคุณเป้ยจ้า และทุกคน สามารถเอามาลงเพิ่มกันได้นะครับ

ขอบคุณจ้าเป้ย

ไครมีช่วยเอามาเพิ่มเติมหน่อยนะครับ

ขอบคุณเพื่อนๆสมาชิคทุกท่านที่เข้ามาดูครับไครมีเห็นว่าสวยเอามาลงเพิ่มได้อีกนะครับ

อยากได้อีกเยอะๆครับใครจะลงรถตัวเองหรือเจอที่ไหนก็มาลงได้นะครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host