"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แจ่มมากเลยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มีแนวแล่มๆดครับ.........
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เพื่อนสมาชิก แต่งรถสวยๆกันทุกคันเลย
ผมมึความสงสัยในการแต่งรถ ผมจึงขอให้เพื่อนสมาชิกที่โชว์รถได้ช่วยกรุณาบอกถึงอุปกรณ์ที่แต่งไป เช่น โชคอัพยี่ห้ออะไร สปริงที่โหลดเป็นยี่ห้ออะไร รุ่นไหน ร้านที่ทำ แหล่งที่ซื้อ สเกิ๊ดเป็นของสำนักไหน โคมพ่นที่ไหน แม็ก Off set หน้า-หลัง เท่าไร เพื่อเป็นข้อมูลประกอบให้ผู้ที่สนใจแต่งรถได้มีข้อมูลแต่งรถได้ ทีเดียว ไม่ต้องไปลองผิดลองถูก ซึ่งผมคิดว่าข้อมูลที่ได้เพิ่มเติมนี้จะเป็นประโยชน์เป็นอย่างยิ่งครับ ขอบคุณครับ

แหล่มครับ

สวยๆ ทั้งนั้น

สวยๆ ทั้งนั้นเลยค่ะ

เป็นแนวทางที่ดีเลยที่เดียวคับ..งามจริง

แต่งกันโดนๆทั้งนั้นเลยยยยยยย

อยากเห็นสีเทาบ้างจัง

สวยมาก
500 ไบต์ สำหรับส่วนนี้
กำหนดโค๊ด Discuz! ด้วยตนเอง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host