"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

สอบถามเรื่องอู่ซ่อมรถฮอนด้า

เพื่อน ๆ ชาวฮอนด้าคลับ พอจะแนะนำอู่ซ่อมรถฮอนด้า City typeZ บ้างไหมค่ะ พอดีต้องการซ่อมช่วงล่างค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่แถวไหน ครับ เผื่อ เพื่อนๆจะได้แนะนำ อู่ที่ใกล้ๆให้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อยู่แถวรามอินทราค่ะ

ซอย มิสทินค่ะ สุขาภิบาล3 ราม ซ 167 ร้านตี๋มิสทิน ร้านนี้ ดังค่ะ แนะนำให้ไปเช้าๆๆนะค่ะ

]อมรฮอนด้า เป็นอู่ทางเลือกใหม่สำหรับผู้ใช้รถยนต์ HONDA ที่กำลังมองหาอู่มีมาตรฐานการซ่อมเทียบเท่าศูนย์ฯและไว้ใจได้ในการดูแลรถยนต์ของท่าน อมรฮอนด้ามีทีมช่างที่มีประสบการณ์และชำนาญการซ่อม HONDA โดยตรง ฉะนั้นจึงไม่ใช่เรื่องยากที่จะวิเคราะห์และแก้ปัญหาไม่ว่าจะเป็นระบบเครื่องยนต์ ระบบเกียร์ เบรก คลัตช์ ช่วงล่าง ระบบแอร์ ระบบไฟฟ้า ตลอดจนปัญหาเครื่องสะดุด รอบตกสั่น เบาดับ และการตรวจเช็คระยะเปลี่ยนถ่ายของเหลว เป็นต้น ส่วนในด้านบริการเรามีหัวหน้าช่างคอยตรวจสอบ วิเคราะห์ปัญหา แล้วประเมินราคาเสนอลูกค้าก่อนซ่อมทุกครั้ง ในเรื่องราคาค่าซ่อมบอกได้เลยว่า อมรฮอนด้า คิดอัตราค่าแรงถูกกว่าศูนย์บริการชั้นนำทั่วไป สำหรับอะไหล่ที่นำมาซ่อมจะเป็นอะไหล่แท้เบิกห้าง และอะไหล่มือสองสภาพดีจากญี่ปุ่นให้เลือก หรือบางรายการที่ซ่อมได้เราซ่อมให้โดยไม่จำเป็นต้องเปลี่ยนใหม่เสมอไป ในส่วนสถานที่บริการนับว่าเป็นอู่ที่มีขนาดใหญ่กว้างขวาง สะอาด มีลิฟท์รองรับรถที่เข้าซ่อมมากถึง 6 ตัวพร้อมกับช่อง Fast Service  สำหรับงานซ่อมเร่งด่วน พร้อมกับเครื่องมือที่ทันสมัย ซึ่งเพียงพอกับการให้บริการลูกค้าได้อย่างรวดเร็ว ทันใจ เพื่อความมั่นใจในการซ่อม อมรฮอนด้ายังรับประกันอะไหล่แท้นานถึง 6 เดือน หรือ 20,000 กม เช่นเดียวกับศูนย์ฯ และรถที่เข้ามาซ่อมจะมีการบันทึกประวัติที่สามารถตรวจสอบย้อนหลังได้ทุกคัน.ดังนั้นถ้าหากท่านที่กำลังมองหาอู่ซ่อมรถยนต์ HONDA ที่บริการดี มีมาตรฐานสำหรับดูแลรถยนต์ของท่าน เราขอแนะนำลองแวะไปที่อู่อมรฮอนด้า หรือจะโทรปรึกษาก่อนก็ได้ตามที่อยู่และเบอร์โทรด้านล่าง
บริการของเรา
        ตรวจเช็คสภาพทั่วไปฟรี
        ซ่อมเครื่องยนต์
        ซ่อมช่วงล่าง
        ซ่อมระบบเบรก คลัตช์
        โอเวอร์ฮอลเกียร์ออโต้ HONDA ทุกรุ่น
        รับวางเครื่อง HONDA ทุกรุ่น
        ซ่อมระบบแอร์
        ซ่อมระบบไฟฟ้าและอิเล็คทรอนิค
        วิเคราะห์ไฟรูปเครื่องโชว์
        •        ซ่อมกระจกมองข้าง
        •        โอเวอร์ฮอลจานจ่าย
        •        โอเวอร์ฮอลปั๊มเพาเวอร์
        •        แก้อาการเบรกสั่น จานคต โดยเจียรประชิดล้อ
        •        รับติดตั้งแก๊ส 2 ระบบ
        •        รับแก้ปัญหารถติดแก๊ส
http://www.amornhonda.com

อยู่แถวไหมครับ   มีเพื่อนๆอยู่ในวงการนี้เยอะ

อู่ s.u.c. ฮอนด้าออเงิน  อยู่ในซอยวัชระพล ถ.สุขาภิบาล 5 ตรงข้ามสุขาภิบาล 5 ซอย 45

โทร 087-1079559  

บริการซ่อมรถฮอนด้าทุกรุ่น โดยทีมงานช่างฮอนด้า รับประกันงานซ่อม 1 ปี 20,000. กิโลเมตร ราคาก็ไม่แพง
ยินดีรับบัตรเครดิต  มีรถสำรองลูกค้าใช้ฟรีระหว่างซ่อม  โทรปรึกษาปัญหารถฮอนด้าได้ก่อนเลยครับ

แนะนำผมบ้างสิครับ ผมอยู่สมุทรปราการครับอู่ไหนฝีมือดีบ้าง รถผมเวลาเบรคแล้วรอบตกครับ ชิตตี้ 06ครับ

ผมอยู่แถว พระราม2 กับแจ้งวัฒนะ มีอู่ไหนแนะนำไหมครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host