"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขล่าสุด direk44 เมื่อ 23/2/2010 16:11

[/img]

กินด้วยกัน ป่าว ครับลุงๆป้า
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ซิตี้ขึ้นได้ แต่ลำบากมากเลยนะครับ

ผมไปมา ขึ้นไป ลงมาช่วงล่างแย่เลย(เอาดี แม็ก ไฮไป)

ด้านบนในรูปที่เห็นคือ พะเนินทุ่ง ซึ่งต้องขับขึ้นไปอีก

บรรยากาศโดยรวมดี มีเม่นให้ดูด้วย

กางเต้นนอนนะครับ เช่าจากข้างล่าง แนะนำให้เช่าเตาแกสมาด้วย

ปิ้งไรกินกัน ห้องอาบน้ำต้องระวังให้ดีเพราะ ไม่ค่อยเวิลค์  

จะดูดาวต้องหลัง 5 ทุ่มไปนะ ฟ้าเปิด

โคตรโรแมนติก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แค่แก่งกระจานก็เห็นทะเลหมอกแล้ว อยากไปๆ
kornwika_123@hotmail.com

เยี่ยมจิงๆ
chaiyo.m@hotmail.com

wooooo

อิจฉาจังเลยย
CITIZEN HEROCITIZEN HERO

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host