"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

อุตรดิตถ์มีมั้งมั๊ย..???

วิ่งอยู่คันเดียว....เหงาจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สติ๊กเกอร์ HCC ติดเรียบร้อยแล้ว  เจอก้อทักทายด้วยน๊า....กค 5101 อต.
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หวัดดีครับ คนลับแล ตลิ่งตำ ทำงานอยู่ยุทยาจ้า

หวัดดีครับ คนลับแล ตลิ่งตำ ทำงานอยู่ยุทยาจ้า
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 26/12/2009 09:23

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  รั้วของชาติอยู่ในค่ายพิชัยดาบหัก ตอนนี้ปฏิบัติหน้าที่ 3 จชต.ครับ

ยินดีที่ได้รู้จักครับ  รั้วของชาติอยู่ในค่ายพิชัยดาบหัก ตอนนี้ปฏิบัติหน้าที่ 3 จชต.ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย shooting เมื่อ 27/12/2009 10:17

ตอนนี้อยู่ใต้หร๋อครับ ขอให้ปฏิบัติหน้าที่โดยปลอดภัยนะครับ
วันไหนวิ่งผ่านยุทยา แวะทักทายกันบ้างนะครับ

ตอนนี้อยู่ใต้หร๋อครับ ขอให้ปฏิบัติหน้าที่โดยปลอดภัยนะครับ
วันไหนวิ่งผ่านยุทยา แวะทักทายกันบ้างนะครั ...
ต้นฉบับโพสโดย passako เมื่อ 4/1/2010 16:24

ขอบคุณครับ อยู่ยะลาครับผม

ขอบคุณครับ อยู่ยะลาครับผม
ต้นฉบับโพสโดย shooting เมื่อ 4/1/2010 22:38

กลับไปที่อุตดิตบ่อยไหมลูกพี่ ส่วนผมกลับบ่อยครับ ประมาณเดือนล่ะครั้ง
เผื่อจะได้เจอกันบ้าง

แก้ไขล่าสุด nukul@t เมื่อ 6/1/2010 18:07

หวัดดีครับคนท่าปลาครับ แต่ทำงาน ปทุมธานี เมื่อปีใหม่ก้อกลับบ้านมาครับ 8วัน วษ 3996 กทม

หวัดดีครับคนท่าปลาครับ แต่ทำงาน ปทุมธานี เมื่อปีใหม่ก้อกลับบ้านมาครับ 8วัน วษ 3996 กทม

http://61.19.248.235/uploads/6e017baa9 ...
ต้นฉบับโพสโดย nukul@t เมื่อ 5/1/2010 18:54

ยุทยาประทุมใกล้กัน ว่างๆมาดวลเบียร์กันซักหน่อยไหมพี่น้อง

เห็นด้วยตามตาคนข้างบนคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host