"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เสียค่าใช้จ่ายหมื่นสามกว่าๆในการใช้งาน1แสนกม. ผมเชื่อว่าไม่มีใครทำได้หรอก
ฮอนด้าขี้โม้ ไหนจะแบตเตอรี่ ยางรถ ยางแท่นเครื่อง ผ้าเบรค และอื่นๆอีกละนึกไม่ออกแล้ว
แต่ก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีจากคุณnoth นะครับ ปีที่แล้วก็แจกบัตรมอเตอร์เอ๊กโปให้ผมด้วยใจดีจัง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
HCC....Thonburi Zone   No.10

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host