"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

ตารางอะไหล่และตารางการบำรุงรักษารถ (ZX)

เอามาให้สำหรับคนที่ต้องการข้อมูลครับบางคนอาจจหายไปแล้วหรือบางคนไม่มี ครับ ราคา จากที่เอารถเข้าศูนย์มา ก็ ราคายังเหมือนในตาราง แต่จะลด 10% ในตอนนี้
(เปลี่ยนหัวเทียนมา ตัวละ 550 4ตัว เครื่อง v-tac ) เครื่อง idsi ถูกมากตัวละ 65 บาท

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อ้าว ไหน 0 บอกตัวละ 80 บ อ่่าพี่น็อต ตอนนี้ 65 แล้วหรอ  ขอบคุณค่ะ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เสียค่าใช้จ่ายหมื่นสามกว่าๆในการใช้งาน1แสนกม. ผมเชื่อว่าไม่มีใครทำได้หรอก
ฮอนด้าขี้โม้ ไหนจะแบตเตอรี่ ยางรถ ยางแท่นเครื่อง ผ้าเบรค และอื่นๆอีกละนึกไม่ออกแล้ว
แต่ก็ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีจากคุณnoth นะครับ ปีที่แล้วก็แจกบัตรมอเตอร์เอ๊กโปให้ผมด้วยใจดีจัง
HCC....Thonburi Zone   No.10

เสียค่าใช้จ่ายหมื่นสามกว่าๆในการใช้งาน1แสนกม. ผมเชื่อว่าไม่มีใครทำได้หรอก
ฮอนด้าขี้โม้ ไหนจะแบตเตอรี่ ย ...
ต้นฉบับโพสโดย sirapob เมื่อ 22/12/2009 13:10

ปีนี้ก็มีนะบัตร เข้างานเอ็กโป มีทั้ง vip และ ธรรมดา แต่พอดี ไปต่างจังหวัดเลยไม่มีเวาลมาโพสแจก ฮิขอโทษด้วย แหม่ยังจำได้ขอบคุณครับ
เสาร์ที่ผ่านมาก็เอารถเข้าศูนย์เช็คแสนโลมา หมดไป เกือบ 5000 แพงตรงหัวเทียนนี้แหละ 4 ตัว 2200 เฮอ นอกนั้นเปลี่ยนกรอง เปลี่ยนน้ำมันเครื่อง น้ำยารักษาเครื่องยนต์ ฯลฯ

ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับผม

thank ครับ

ดีมากเลยคับกำลังอยากรุ้อยู่เลย

มันยอดมาก
https://www.facebook.com/arm.runin
CITY ZX L15A VTEC TURBO

ขอบคุณครับ กำลังตามหาอยู่

โดนเลย

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host