"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

เสือ BY BADBLACK

MERIDA MATT 80

MERIDA TFS 400

Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อิอิ แหมๆ ฮ่าๆๆชวนพวกตาเป้มาจิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
~.เงียบไว้แหละดีไม่มีปัญหาหมั่นน้อยเจรจานานาสบายดี ~.

จะหาซื้ออยู่แนะนำที

แล้วต้องซื้อที่ห้อยท้าย ซิตี้เท่าครับเอาไว้ ขนจักยานอะครับ หรือว่า จอดรถไว้ แล้วปั่นจักยานเล่น

จะหาซื้ออยู่แนะนำที
ต้นฉบับโพสโดย army2929 เมื่อ 1/1/2010 20:19

ร้านแสงทอง แถวๆ ท่าน้ำนนท์ ครับ ลองหาข้อมูลใน เวปต่างๆดูนะครับ

แล้วต้องซื้อที่ห้อยท้าย ซิตี้เท่าครับเอาไว้ ขนจักยานอะครับ หรือว่า จอดรถไว้ แล้วปั่นจักยานเล่น ...
ต้นฉบับโพสโดย opmoji เมื่อ 1/1/2010 21:34

ของรถใส่ในรถได้สบายๆ

สวยครับ ราคาอยู่ที่เท่าไรเอ่ย?

ราคาเท่าไรครับ

8# natthapong12

ราคาก็ขึ้นอยู่กับกำลังทรัพย์ ของเราเองครับ มีตั้งแต่ราคา หลักพันจนถึงหลักแสน ส่วนของผมสองคัน ก็ คันละหลักหมื่น คร๊าบบบ

มีใครอยู่..กรุงเทพบ้างครับ..หาที่ปั่นกันดีกว่าครับ..
...ผมกำลังเซ็ง..ปรกติก็ปั่นจาก..ห้วยขวางมาที่สาทร..มาที่ทำงานครับ..
..และก็กำลังหาที่ยึดท้ายซิตี้เหมือนกัน..

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host