"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อัพครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมลองเอาเสือ Moonguse ตัว 18" เข้ารถ ปรากฎว่าเข้าได้ครับ
เอาล้อหน้า หลัง เก็บไว้ท้ายรถ ส่วนตัวโคลงเข้าขางในครับ เกือบจะเข้าไม่ได้อ่ะ แต่พอขยับไปมานิดหน่อย เข้าได้ครับ สบายมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณครับ ไว้ผมจะลองใส่ดูบ้าง
แต่ตอนนี้ผมกำลังจะเลือกเสือตัวใหม่อยู่ ระหว่าง merida & giant & trek
ยังลังเลอยู่ เพราะผู้มีอำนาจเค้าอนุมัติให้ไม่เกิน 15K
ท่านใดพอจะแนะนำร้านหรือรุ่นได้บ้างครับ ผมอยู่แถวระยอง ชลบุรีครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host