"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากได้จักรยานพับเลือกรุ่นไหนดีเอาแบบ20'' มีเกียร์
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
^_^"oat..

ปั่นไปจ่ายตลาดกะกินข้าวครับเดียวนี้ T^T

ไฟล์แนบ: คุณไม่สามารถดูไฟล์แนบได้ จำเป็นต้อง เข้าสู่ระบบ แต่ถ้ายังไม่ได้เป็นสมาชิกก็ สมัครสมาชิก ก่อนนะครับ แล้วเรามาร่วมแบ่งปันความสุขกัน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

giant 860 แช่น้ำอยู่ที่บ้าน ถ้าไม่หายกลับไปต้องล้างดุมล้อ โดนสนิมกินรึยังก็ไม่รู้
HCC....Thonburi Zone   No.10

อัพครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมลองเอาเสือ Moonguse ตัว 18" เข้ารถ ปรากฎว่าเข้าได้ครับ
เอาล้อหน้า หลัง เก็บไว้ท้ายรถ ส่วนตัวโคลงเข้าขางในครับ เกือบจะเข้าไม่ได้อ่ะ แต่พอขยับไปมานิดหน่อย เข้าได้ครับ สบายมาก

อัพครับ เมื่อวันเสาร์ที่ผ่านมา ผมลองเอาเสือ Moonguse ตัว ...
tonhorm_180 โพสต์เมื่อ 21/11/2011 12:02

giant size17 ผมใส่ท้ายรถตอนยังไม่ติดแก๊ส ได้ครับ แต่ต้องถอดล้อออกแล้วลดหลักอานลง เหลือที่ท้ายนถอีกเยอะเลย

น่าเล่น
nu_aacp 0843260975  CITY 2009

ขอบคุณครับ ไว้ผมจะลองใส่ดูบ้าง
แต่ตอนนี้ผมกำลังจะเลือกเสือตัวใหม่อยู่ ระหว่าง merida & giant & trek
ยังลังเลอยู่ เพราะผู้มีอำนาจเค้าอนุมัติให้ไม่เกิน 15K
ท่านใดพอจะแนะนำร้านหรือรุ่นได้บ้างครับ ผมอยู่แถวระยอง ชลบุรีครับ

mtb หวหินครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host