"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อยากทำปุ่มปิดเปิดล็อคประตูของnewcityทำได้ป่าวคับรบกวนPMด้วยคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 4/9/2015 10:35 โดย ssitt

ไฟเบรก 4 ดวง New City ตัว Top

Install by khemtat-l[at]hotmail.com
Access Autowork
โทร.0896146800

city2003 เดิมไม่มีไฟหร่ข้าง อยากใส่ไฟหรี่  PMค่าใช้จ่ายเท่าไหร่
Sorry ' I disturb you

ตอบกลับ 51# ssitt

ครับพี่สนใจครับ แล้วจะมีผลข้างเคียงหรือป่าวครับ ค่าใช้จ่ายรวมทั้งหมดเท่าไรครับ รุ่นไม่มีแอแบค

ไฟตัดหมอกหลัง,ทับทิมไฟหลัง เป็นแบบ 2 หรือ 3 step

ถ้ามีตัดหมอกหลังแล้วทำได้ไหมครับ แล้วราคาเท่าไร

ผมลูกค้าเก่าเคยทำไฟหรี่แก้มข้างกับคุณสิทครับ
สนใจ Xenon H 4 Slide 6000K ครับ ตัวนี้พร้อมติดตั้งเท่าไหร่ แล้วประกันสินค้ากี่ปีครับ

ที่ร้านรับบัตรเครดิตหรือเปล่าครับ
ขอบคุณครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 26/7/2011 09:39 โดย chang_noi_mak

ขอบคุณมากครับงั้นเดี๋ยวก่อนเข้าไปจะโทรไปถามค่าใช้จ่ายก่อนเข้าไป
แล้วรบกวนถามอีกอย่างพี่รับทำโคมดำด้วยป่าวครับ
ขอบคุณมากครับ

อยู่สาย2ที่เดียวกันเลย รอรับรถไมเนอร์เชนเดือน พ.ย. ก่อน เด๋วไปใช่บริการแน่นอน

สั่งซื้อได้หรือเปล่าครับ อยากได้วงจรไฟหรี่โคมแก้มอ่ะครับ ติด New City 2011 แล้วมีคู่มือติดตั้งหรือเปล่าครับ พอดีผมอยู่ระยองคิดว่ามันไกลเกินที่จะขับไป

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host