"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เป็นไงกันบ้างครับพี่น้องชาวนนท์ ทำไมมันดูเงียบ ๆ จัง หายไปไหนกันหมดครับ
เข้ามาทักทายกันหน่อยครับ อย่าไปเครียด....555
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่ ๆ ทุกคนว่าเว็ปมันเข้ามาแล้วดูแปลก ๆ ป่าวอะ
เหมือนแบบที่พี่แจงเค้าบอกเลย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กระทู้นี้มี คุณพัชร กับ คุณบอย คุยกันอยู่สองคนเองหลอ

พี่ๆ หายไปไหนกันหมดครับ เข้ามารายงานตัวกันหน่อยสิครับ

ไปไหนโทรมาชวนกันด้วยสิครับ
เผื่อว่างจะได้ไปด้วย เบื่อมาก ๆ

ว้าเบื่อคนรวยกันจริง ๆ เลย จะไปเที่ยวกันอีกแล้ว

วันอาทิตย์ที่จะถึงนี้ผมไม่อยู่นะ ต้องไปธุระที่เพชรบุรีครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host