"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
โซนนนท์ เมื่อไหร่จะมีทริป บ้างอ่ะคับ เจอกันจะได้จำได้
และ ผมอยากได้ สติกเกอร์คลับ หาซื่อที่ใครได้บ้างคั ...
ต้นฉบับโพสโดย leef_nunbure เมื่อ 17/12/2009 12:40

อีกไม่นานเกินรอครับคุณ ลีฟ ส่วนเรื่องสติกเกอร์คลับ สั่งตรงได้จากหน้าเวปเลยครับ
รอนัดพี่น้องที่ห่างหายกันไปหลายเดือนนี้ก่อน แบบว่า ห่างเหินกันอ่ะนะครับ(จากการงานนะ)
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
BOY 085 6600 474
fastboy_ct@hotmail.com

พี่บอยน่านแระ หายคนแรก ชิๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอา..เริ่มร่วมพลเมื่อไรดี..ขอความเห็นหน่อยครับ...น้องๆ

วันที่9ม.ค.นี้...เพื่อนๆโซนปทุมฯชวนไปพบประสังสรรค์..มีครายสนใจมั่งครับ...ดูรายละเอียดได้ที่..กระทู้โซนรังสิต-ปทุมฯ

จะได้คุยกัยเพื่อนๆโซนใกล้เคียงกัน...

หวัดดีคับพี่ๆๆ

เอา..เริ่มร่วมพลเมื่อไรดี..ขอความเห็นหน่อยครับ...น้องๆ

วันที่9ม.ค.นี้...เพื่อนๆโซนปทุมฯชวนไปพบประสังสรรค์.. ...
ต้นฉบับโพสโดย aekmo เมื่อ 19/12/2009 20:26

เดี๋ยวดูคิวก่อนนะ คิกๆ

หวัดดีคับพี่ๆๆ
ต้นฉบับโพสโดย Jiggoromantic เมื่อ 19/12/2009 21:24

หวัดดี..น้อย..ปีใหม่ไปไหนป่าว...รังสรรค์กันหน่อยม่ะ..

จัดกันไปยาวๆๆเลยพี่น้อง ขอวันทำมะดานะครับ
BOY 085 6600 474
fastboy_ct@hotmail.com

วันธรรมดาจะไปกันได้หรอ..บอย.

อ้าวเปลี่ยน ชื่อแล้วยังรู้อีกอะ
อิอิ

ปีใหม่ไปไหนกันอะ แต่ผมกลับบ้านอะ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host