"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
หาอะรายทําแล้วมันไม่เงียบดีว่ะ..บอย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไม่รู้ดิพี่ ว่าแต่ว่าพวกเราไม่ได้สังสรรค์กัลนานแล้วนะ

จัดซักหน่อยดีม่ะ อิอิ กะลังเซ็งเลย{:sweat:}
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
BOY 085 6600 474
fastboy_ct@hotmail.com

จัดไป..เมื่อไรดีอ่ะ..

อยากอยู่ ร่วมกับ HCC นนท์ ต้องทำไงบ้างอะคับพี่ๆ  ช่วยติว...ให้ด้วยนะครับพี่ๆ  ชาวนนท์

คิดถึงพี่ๆแล้วอ่ะ พี่เอก พี่บอย หิวด้วย

หวัดดีคุง leef_nunbure ด้วยน๊า

ศุกร์เย็นไม่ว่างนะ มีงานเลี้ยง เดี๋ยวกินเผื่อ อิอิ

อยากอยู่ ร่วมกับ HCC นนท์ ต้องทำไงบ้างอะคับพี่ๆ  ช่วยติว...ให้ด้วยนะครับพี่ๆ  ชาวนนท์ ...
ต้นฉบับโพสโดย leef_nunbure เมื่อ 15/12/2009 15:16

ติดตามข่าวสารหรือMeettingได้ที่กระทู้โซนนนท์เลยครับ...ไม่ต้องมีพิธีใดๆทั้งนั้น..

ยินดีต้อนรับสู่บ้านHCCด้วยน่ะครับ..

สอบถามปัญหาหรือนัดนอกรอบได้ที่ผมเลยก็ได้ครับ...

ดีคับทุกคัน

แวะเข้ามาเยี่ยมครับ
ขาวอวบตัวน้อย  กฉ-2080         HCC @ Ayutthaya

แก้ไขล่าสุด leef_nunbure เมื่อ 21/1/2010 16:55

โซนนนท์ เมื่อไหร่จะมีทริป บ้างอ่ะคับ เจอกันจะได้จำได้
และ ผมอยากได้ สติกเกอร์คลับ หาซื่อที่ใครได้บ้างคับ
ถ้าใคมีก็บอกผมบ้างนะครับ   อาลีฟ {:loveliness:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host