"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขอบคุณมากค่ะ  มือใหม่หัดขับพอดี ^o^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เกือบไปแล้วเหมือนกันฝนตกบนทางด่วน เบรคเกือบไม่ทัน ต้องย้ำเบรคหลายรอบไม่งั้นไถลแน่นอน
ระวังกันด้วยครับ

สาระดีจิงๆครับ

ความรู้ดีมากครับ แต่ผมทราบมาจากผู้เชี่ยวชาญท่านหนึ่งบอกว่า
ไม่ควรเปลี่ยนเกียร์จาก D ไป N หรือ N ไป D บ่อยๆนะครับ
ถ้าแค่ติดไฟแดงก็ให้ D ค้างไว้เลย
พี่เค้าบอกไว้ว่า
หากเข้าเกียร์ N ไป D แล้ว ก็สลับไป N บ่อยๆ  อยู่เป็นนิจ จะเป็นการบั่นทอนอายุการใช้งานของเกียร์อัตโนมัติลงถึง 50 % !!
ศึกษาได้จากนี้ครับผม
http://www.headlightmag.com/main ... aster&Itemid=55

Gooddd
เว็บหางาน รายได้พิเศษ ข่าว งาน part time ข่าว บันเทิง งานราชการที่เปิดสอบ เชิญเยี่ยมชมเว็บไซต์ มีข้อมูลอัพเดตทุกวันค่ะ

สวดยอดพี่น้องวิธีง่ายที่ควรรู้
momza_vkmusic@hotmail.com

ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ ได้ความรู้มากเลยครับ

ขอบคุณมากมายครับ {:4_376:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host