"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมไปจองมาแล้วครับรับรถเดือน 5-6 นานมาก
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/2/2012 10:33 โดย kitcity

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 13/2/2012 10:31 โดย kitcity

น่าจะรับรถเร็วขึ้นนะครับ ข่าวบอกว่า ยอดจองรวมรุ่น  40000 คันทาง honda มีกำลังการผลิตเดือนละ 2000 คัน จะเคลียร์ยอดภายใน 2-3  เดือน และจะผลิตรุ่น city ก่อนเนื่องจากยอดจองมีจำนวนมาก อย่างไรลอดูรายละเอียดเพิ่มตามลิงค์นี้นะครับ    ขอบคุณผู้ที่เขียนใบเช็ครับรถใหม่ด้วยนะครับ
ข่าวการรอคอยไลน์ผลิตเก๋งยอดนิยม “Honda City” และรุ่นต่างๆให้จบภายใน2-3เดือน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ขอบคุณค่ะ เป็นประโยชน์มากเลยค่ะ

มีประโยชน์มากครับ

ขอบคุณมากครับ พรุ่งนี้จะได้ใช้แล้ว ^^

เยี่ยมมากครับพี่ท่าน ผมขอนำข้อมูลนี้ไปศึกษาก่อนนะครับ เพราะผมจะรับรถวันที่ 30 นี้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

เยี่ยมมากครับพี่ท่าน ผมขอนำข้อมูลนี้ไปศึกษาก่อนนะครับ เพราะผมจะรับรถวันที่ 30 นี้แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

มีประโยชน์สุดๆ ขอบคุณมากค่าาา

ขอบคุณมากสำหรับข้อมูลครับ 13 นี้จาไปรับน้องตี้แล้วครับ เซลล์เพิ่งโทรมาบอกวันนี้เอง...

ดาวน์โหลดไม่ได้ครับ ถ้าท่านใดยังมีอยู่รบกวนส่งให้หน่อยครับ
Te-automobile@hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host