"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคับ

ชื่อ บั ...
nAviGat0l2 โพสต์เมื่อ 17/8/2010 07:00

เด็กชลชายซะด้วย  ยินดีต้อนรับนะครับนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สมาชิกใหม่ภาคตะวันออก ที่ต้องการส่งข้อมูล  ส่งมาที่

E-mail : suppasawat_a@hotmail

ได้เลยนะครับ  ส่งข้อมูลให้ครบตามหน้า 1 ด้วยนะครับ  รูปเน้นเป็นรูปตัวเอง เห็นชัดๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สวัสดีค่ะ สมาชิกใหม่รายงานตัวค่ะ

อยุ่พัทยาค่ะ New city  ...
MafiaMay โพสต์เมื่อ 17/9/2010 16:48

ครับผมยินดีต้อยรับครับผม   ชื่ออะไรอะครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 2/10/2010 14:19 โดย golf_saico
ขออยู่ด้วยคนน้า.........
ชื่อ อรสา  นามสกุล  เหลืองธนะกุล  ...
jeab_12109 โพสต์เมื่อ 29/9/2010 19:40

สวัสดีครับคุณเจี๊ยบ  ผมเก็บข้อมูลไว้แล้วนะครับ  แล้วจะมาอัฟให้ครับผม

ยังไงก็ยินดีต้อนรับนะครับ

สวัสดีคะเป็นสมาชิกใหม่ ขออยู่ด้วยคนนะคะ
ชื่อ สุพัตร ...
cha-em_off โพสต์เมื่อ 7/10/2010 23:30

ยินดีต้อนรับสมาชิกสระแก้วด้วยนะครับ  เป็นจังหวัดที่รอคอย เลย  อิอิ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 10/10/2010 00:30 โดย golf_saico

สมาชิกใหม่ที่ยังไม่ได้ส่งข้อมูล   ส่งได้เลยนะครับ

สิ่งที่ต้องส่ง  รูปถ่ายตัวท่าน ตัวจริงนะครับ
User
ชื่อ  นามสกุล   ชื่อเล่น
วันเดือนปีเกิด
รุ่นรถที่ใช้  
สีรถ
ที่อยู่   ที่ติดต่อได้
เบอร์โทร ที่ติดต่อได้
E-mail ที่ติดต่อได้

ส่งมาที่     suppasawat_a@hotmail.com    นะครับ

ส่งข้อมูลมาทาง E-mail จะสะดวกกว่านะครับ

Update @ 10/10/10

มีการเปลี่ยนแปลง 3 รายการ  ดังนี้

1.เปลี่ยน User คุณแกละ(ชลบุรี) จาก Chai เป็น kae_zx

2. เพิ่มสมาชิกใหม่ ชลบุรี 2 ท่าน
                    2.1  คุณเจี๊ยบ  jeab_12109
                    2.2  คุณเดือน   pinkyplaygirl
3. เพิ่มสมาชิกใหม่ สระแก้ว
                     3.1  คุณอ๊อฟ  Cha-em_off

ตามนี้ครับ

^^ ส่งข้อมูลไปให้แล้วนะ
ฝากเนื้อ ฝากตัว ฝากหัว ฝากฝัง  ...
moltatee โพสต์เมื่อ 30/10/2010 15:15

ยิยดีต้อนรับครับคุณ มล  เดี๋ยวจะมาอัฟให้นะครับ

มีสาวๆอ่ะดิ
บอกพี่บ้างนะ
อิอิ
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 16/2/2011 12:18

ยังจะให้บอกอีกเหรอ  ไม่กลัวเหรอคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ

ป่าว
แค่ให้บอกว่า มีหรือป่าว
เดียวผมแนะนำที่กินข้า ...
CITY_SPORT โพสต์เมื่อ 21/2/2011 12:19

555555555+  ร้อนไง

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host