"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ตอนนี้เห็นถูกสุดอยู่ที่ 8900 รอบคันทำสีพร้อมติดตั้ง  แต่ว่า ไม่แน่ะนำอ่าคับ ผมลองมาแล้ว  เรื่องมันเศร้า

ซื้องานดิบจากกรุงเทพ เอามาทำที่อู่มาตราฐาน ราคาราวๆ 10000  ผมว่าดีกว่าเยอะคับ

สั่งงานจากสปอนเซอร์เวปเลยก็ได้ครับ  แน่ะนำว่าไปทำสี+ติดตั้งที่ save way ถนนมหิดล เนียนๆเลย ของผมก็ไปจบที่อู่นี้
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

PRC make me man  

รับปรึกษา-ทำงานด้าน GIS นะค๊าบ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host