"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ร้านคุณหมูเค้าดีจริงๆคับผมคอนเฟริม  ผมไปใช้บริการแก้ไขโคมน้ำเข้ามาแล้วครับเยี่ยมเลยเก็บงานได้เนียนครับ ช่างก็อัธยาศัยดีคับ  ร้านอย่างนี้ต้องสนับสนุนครับพี่น้อง HCC  

ปล.ตอนนี้เก็บตังค์ไว้ติด Xenon ชุดล่างคับ ขอส่วนลดค่าโฆษณาด้วยนะครับคุณหมู อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host