"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
เอ้า... ช่วยดัน ๆ   อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

อาทิตย์หน้าจะได้ไปอุบล อีกแว๊วววววว...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

มาๆๆฮะโหน่ง เดี๋ยวพาไปร้านสราญรมย์ เนอะพี่อาร์ท แจ่มๆๆ คิดว่าถ้าจะเริ่ดว่า โซฟา ^_^ ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 10/2/2010 21:35

อ่ะนะ พี่  ไปได้หมดแระ อิอิ

กลับมาแล้ว ไม่ไปไหนเลยย ว่าจะไปเอาสติกเกอร์ก็ไม่ไป นอนอย่างเดียว
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 11/2/2010 19:49

ท่าจะเหนื่อย  อิอิ

เหนื่อย ไปครั้งนี้เหนื่อยสุดๆๆ พนักงานขับรถคนใหม่ พาหลงตลอด บอกเส้นทางไปก็ไม่เชื่อ มันน๊า นั่งขำกันอยู ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 13/2/2010 10:21

555   ใครอ่ะครับคุงพี่ ญ  อิอิ

พนักงานขับรถของมหาลัยนะ ฮะโหน่ง ไม่ใช่คนขับรถคันใหม่นะ อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 14/2/2010 20:35

อ๋อ  แต่เดินทางถึงที่หมายก็ยังดีน๊า.. อิอิ

สมัครตำรวจยังอ่ะ  ผมสมัครไม่ได้ วุฒิไม่ตรงอ่ะ

อสบ.  เทคโนโลยีอิเล็กและโทรคมนาคม ครับ

อึมม น่าเสีย ทั้ง อก1 กะ อก2 ก็ไม่ได้เลย ใช่ปะ
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 15/2/2010 13:36

ใช่ครับ  แย่ๆ

สาธุ พี่อาร์ท สมพรปาก เริ่มอ่านหนังสือหละ สมัครทั้ง ตำรวจ และทหาร ลงสามจังหวัดชายแดนภาคใต้เลย ๕๕๕ กลัวไม ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 15/2/2010 20:40

ได้จริงๆ ได้ไปใต้น๊า.... อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host