"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ขำอะไรน้อ .. อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่หญิงงั้นเรากระซิบคุยกันดีกว่าเนอะ

ม่ายงั้นก็หลังไมค์ดีกว่าเนอะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 10/1/2010 22:07

ไมอ่ะ   ไม่มีใครรู้หรอก คุยแค่ไม่กี่คนเอง  อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปกินอะไรกันอ่ะ  ไปด้วยคน อิอิ

งั้นผมก็ได้กินฟรีอ่ะดิ  มีเจ้าภาพตั้ง 2 คนแหน่ะ อิอิ

14 กุมภาวันนี้เศร้าเลยนะพี่ี่

ถึงวันจริงๆจะหายนะ เพราะออกไปข้างนอกแล้วเค้าไปเป็นคู่ๆอะ ...
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 14/1/2010 07:57

เข้าทำนอง  คนมีคู่ไม่รู้หรอก

ใช่เลยคุงโหน่ง อย่างคุงโหน่งเนี้ยม่ายรู้หรอก 555+
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 14/1/2010 10:36

กำ....  (พูดไม่ออกเรยอ่า)   อิอิ

ไม่ใช่คนอุบลฯ แต่ได้ภรรยาคนอุบลฯ ครับป๋ม สาวอุบล งามอีหลีเด้อ
ต้นฉบับโพสโดย aiaw เมื่อ 20/1/2010 08:49

เห็นด้วยๆ  สาวอุบล  น่ารักๆ  อิอิ

๕๕๕ ฮะโหน่ง อยากกินอะไร
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 21/1/2010 22:34

จิ้มจุ่มซักชุด อิอิ

จัดให้เลยฮะโหน่ง วันนี้ไปกิน สเต๊กร้านเกรซมาแล้ว อร่อยดีๆๆ ไม่แพงด้วย ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 26/1/2010 00:30

เห็นป่ะๆ   ผมบอกแล้วว่าอร่อย   วันพฤหัสผมคงไปถึงอุบล  เตรียมตัวเรยนะ อิอิ

เห็นป่ะๆ   ผมบอกแล้วว่าอร่อย   วันพฤหัสผมคงไปถึงอุบล  เตรียมตัวเรยนะ อิอิ ...
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 26/1/20 ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 26/1/2010 09:18

เอาขนาดนั้นเรยหรอครับ  ผมมี 50.-  เอง  คริ คริ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host