"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สวัสดีคับ พี่ๆชาวอุบล  ผมชื่อต้อนะคับ
พอดีช่วงนี้มาทำงานที่อุบล  อยู่ถึงหลังสงกรานต์นู้น  ยังไงถ้ามีมิตติ้งช่วยแจ้งให้ทราบล่วงหน้าด้วยนะคับ อยากมีส่วนร่วม อิอิ
อ่อ...รถผมสีเทานะคับ ป้ายเชียงใหม่  ด้านหลังติดสติกเกอร์ของร้าน Mugen Speed ไม่มีสติกเกอร์คลับนะคับ  ยังไงเจอกันที่ไหน บีบแตรหรือกระพริบไฟทักกันได้นะคับ^^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เห็นข่าวมิตติ้งที่อุบลแล้วอยากไปร่วมด้วยมาก แต่ผมจะย้ายงานหลังสงกรานต์แล้วอ่าคับT^T  มีมิตติ้งช่วงวันสงกรานต์ไหมคับ อิอิ
สอบถามพี่ๆ ชาวอุบลอีกเรื่องนึงนะคับ ที่อุบลมีร้านไหนรับหุ้มเคฟล่าบ้างคับ พอดีจะหุ้มตรงคานสปอยเลอร์และก้อตรงท้ายสเกิร์ตอ่า ยังไงรบกวนแนะนำด้วยนะคับ ขอราคาย่อมเยาว์สักนิดนึง อิอิ
ขอบคุณล่วงหน้านะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

รบกวนสอบถามพี่ๆ ชาวอุบลหน่อยนะคับ ว่า มีร้านไหนขายหลอด OSRAM Night Breaker บ้างไหมคับ
ยังไงรบกวนด้วยนะคับ ขอบคุณล่วงหน้าคับ

อุบลร้านไหนมีสปิงโหลดของ tanabe nf210 บ้างคับ แนะนำผมที ขอบคุณล่วงหน้าคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host