"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ที่บ้านเราร้านไหนทำท่อดีๆๆบาง
poyza14 โพสต์เมื่อ 10/6/2011 15:38

ร้านแถว รร.ศรีปทุม ชื่อร้าน หงาเฮดเดอร์คับ ลองไปดูนะคลับอุบลฯไปใส่หลายคันละคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทรมาเดียวพาไป
ohm_ubon โพสต์เมื่อ 13/6/2011 18:24

พาไปจะถึงร้านมั้ยเนี่ย กลัวแวะเมาร้านข้างทาง 55+
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โทดทีๆ หายไปนาน กะลังปรับปรุงบ้าน และก็ ทำรายการทีวี มันก็เลยวุ่นไปหน่อย
เด่วรอบ้านเสร็จไปกินข้าวเย็นที่บ้านกันเน้อ คิดถึงทุกคน บางทีไม่ค่อยได้เข้ามามีไรก็ยิงเบอร์เข้ามาเลยนะ

ทำไรกันหนอ เดือนตุลา ถ้าไม่ตรงวันธรรมดาพอไปได้อยู่^^

เตรียมตัวกันพร้อมรึยัง พี่น้องชาวอุบลฯ อีก2อาทิตย์ก็จะมิตติ้งใหญ่แล้วนะ
แจ้งข่าวกันหน่อยนะ

คอนเฟริมเดินทางไปนอนที่โคราชคืนวันศุกร์นะครับ ส่วนเรื่องเวลาเดินทางขอดูงานอีกนิด
เดี๋ยวจะโทรแจ้งวันศุกร์นะครับ แต่คาดว่าน่าจะเริ่มเดินทางเวลา 16.30 น. นะครับ รอตัวเล็กเลิกเรียน
ถ้าตั้มและญ จะเคลื่อนก่อนก็โทรแจ้งนะ แล้วไปเจอกันตอนเช้าที่จุดนัดพบเช้าวันเสาร์เลยก็ได้ครับ.....
ปล.หากมีการเปลี่ยนแปลงจะรีบแจ้งโดยด่วน เคลียเบอร์ให้ว่างไว้นะ (ห้ามคุยกับกิ๊กเด็ดขาด 55)

อัพๆ กระทู้ตก 55+

เรียนเชิญเน้อ พี่...น้อง
วันเสาร์ที่ 24 ธันวาคม 2554 พี่จะทำบุญที่บ้าน เลี้ยงพระเวลา 11.00 น
ถ้าใครว่างเชิญทานข้าวเที่ยงด้วยกันนะคร้าบ มาทำบุญกัน....

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host