"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
รายงานตัวค่ะ molmol
mail:  momolmol@hotmail.com
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ยินดีต้อนรับค่ะ ทำงานอยู่แถวไหนเหรออ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

แถวสี่แยกดงอู่ผึ้ง ที่เขาทำถนนกันบ่อยๆ  นั่นละค่ะ

แวะทักทายครับ

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 28/10/2012 08:32 โดย idealove

ตอบกลับ 1699# Ting83

แย่นะที่ศูนย์อุบล ทั้งก่อนซื้อและบริการหลังการขาย เข้าศูนย์ทีไร เสี่ยงอะไหล่หาย หรือถูกสับเปลี่ยนด้วยนะครับ ระวังด้วย เจอมาแล้ว

เย้ยยยจริงดิ ต้องระวัง

สี่แยกดงอู่ผึ้งเหรอ  ใกล้เลย เราทำงานอยู่ที่ราชภัฏอุบล ว่างก็แวะทักทายได้

ยังมาทันไหมเนี่ย เห็นโพส ครั้งสุดท้ายนานจัง  >__<"     เพิ่งได้รถจ้า อยู่ อำนาจเจริญ  อยากจะถามว่ามีร้านใส่สเกิร์ตที่ไหนดีๆบ้างครับในอุบล  :3

ในอุบลก็มีหลายร้านอยู่นะค่ะ ร้านtopspider แถวบิ๊กซี  ขึ้นชื่องานเนียบ แต่ส่วนใหญ่จะสั่งชิ้นส่วนในเว็บแล้วหาร้านทำสีประกอบเองนะค่ะ เพราะราคาจะถูกว่า ยินดีต้อนรับสู่ครอบครัว HCC นะค่ะ  ว่างเว้นจากภาระกิจแล้วจะนัดมิตติ้ง HCC UBON

เย้ยยยจริงดิ ต้องระวัง

สี่แยกดงอู่ผึ้งเหรอ  ใกล้เลย ...
nayying โพสต์เมื่อ 2/11/2012 19:39

แอบมาส่องเอี๊กๆๆๆๆ{:4_398:}

ไรๆๆๆ โซนสมุทรปราการ มาส่องไร หาเพื่อนกินเหล้าเหรอ ๕๕๕๕๕

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host