"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ยินดีต้อนทรัพย์ครับ  หุหุ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
ตัวอย่างโปรแกรมการแต่งล้อแม็ก
http://www.rarerims.co.uk/virtual/

สวัสดีครับพี่น้องเมืองดอกบัว
.....น้องใหม่มารายงานตัวครับ .....
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้าศูนย์ที่นี่แล้วมีความรู้สึกว่าไม่อยากไปเหยียบเป็นครั้งที่สองเลยแฮะ(ทีแรกไม่เชื่อเท่าไหร่ เห็นมีกระแสมาเยอะมาก)

เจอเข้ากับตัวจนได้ บ๊ะ ตั้งแต่เดินเข้าศูนย์ยันเดินออก มันนั่งแต่คุยโทรศัพท์ ครั้งจะไปถามโน่น นี่ นั่น ก็เกรงใจ นี่ถ้าไม่ใช่เพราะแฟน(เล่นบีบน้ำตาใส่) ผมคงจะไปจอง กรุงเทพ หรือไม่ก็ยี่ห้ออื่นไปแล้วครับ

เข้าศูนย์ที่นี่แล้วมีความรู้สึกว่าไม่อยากไปเหยียบเ ...
windyzero โพสต์เมื่อ 18/7/2012 02:25

ศูนย์อุบลฯหลอครับ

คนอุบลครับ บ้านด้ามพร้า  ยังไม่ได้รถเยย  ประมาณ ส.ค.-ก. ...
kookkai19 โพสต์เมื่อ 18/4/2012 16:51

แถวไหนครับ อยู่ไกลๆกัน ขามใหญ่ซิตี้

ยินดีต้อนรับค่ะ ยังไงไงรบกวนทิ้งเบอร์โทรหรือ อีเมล์ ไว้ด้วยนะค่ะ จะได้ติดต่อพบปะพูดคุยกัน หรือ add มาได้ที่ nayying6@gmail.com นะค่ะ
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ยินดีต้อนรับค่ะ ยังไงไงรบกวนทิ้งเบอร์โทรหรือ อีเมล์ ...
nayying โพสต์เมื่อ 31/7/2012 00:33

ตลอด.........

ตอบกลับ 1684# ohm_ubon

ใช่ครับ ศูนย์ข้างๆโลตัสน่ะแหละ -*-

ส่วนศูนย์ที่ขามใหญ่พอคุยกันได้อยู่ครับ

สวัสดีคับบชาวอุบล

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 5/8/2012 14:00 โดย suandokmai

ผมอยู่กองบิน21คับ ผม.....

ตอบกลับ 1689# suandokmai

อุบลมีร้านซ่อมแม๊กแบบดีๆๆแถวไหนมั้งคับ ในตัวเมืองอ่ะคับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host