"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
อุบลลลลลหายยยยยยไปไหนเนี้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

แวะมาทักทายคับไม่ได้เข้ามานานมากแล้ว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เข้ามาบ่อยๆๆนะค่ะ

อุบลร้านไหนมีสปิงโหลดของ tanabe nf210 บ้างคับ แนะนำผมที ขอบคุณล่วงหน้าคับ

คนอุบลครับ บ้านด้ามพร้า  ยังไม่ได้รถเยย  ประมาณ ส.ค.-ก.ย.  ระบุในใบจองครับ  รอไปก่อน

ยินดีต้อนรับค่ะ ^__^

ศูนย์ทีมีคำว่า ทอง เยื้องๆ รร.กีฬาดูถูกลูกค้ามากๆ เดินเข้าไปนี่แทบจะเข้าไปกราขอข้อมูลกันเลยทีเดียว ไม่มอง ไม่สนแย่มาก ๆ ตอนแรกกะว่าจะไปจองที่ศูนย์นี้แต่ไปแล้วไม่ประทับใจ ก็เลยตัดใจไม่จอง เงินเราจะซื้อทีใหนก็ได้ คุณไม่สนเรา เราก็ไม่สนคุณ

ศูนย์ทีมีคำว่า ทอง เยื้องๆ รร.กีฬาดูถูกลูกค้ามากๆ เด ...
ydfoa โพสต์เมื่อ 12/5/2012 20:41

คือกันครับ  ผมเลยไม่เอาเลย  ก็เลยตัดสินใจไปจองที่ปทุมธานี โน่น  ของแถมอะไรก็ไม่มีซักอย่าง  ถามคำตอบคำ ห้วนๆ

ส่วนใหญ่ก็จองที่ กรุงเทพ เพราะที่อุบล ไม่ค่อยมีของแถม ยินดีต้อนรับนะค่ะ โซนอีสาน

สวัสดีครับ สมาชิกใหม่ชาวอุบลครับ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host