"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ซอยสันติครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ที่ขาดไม่ได้เลย คือ ไหทองคำ
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 17/2/2010 10:16

พี่หญิง ไหทองคำเนี้ยมันอะไรอะพี่

ปลาร้า หรือ ว่า สาโทอะพี่ อิอิ ^-^
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
เด็กดี..ZX

สงสัยจะทั้ง 2 อย่างอ่ะ  อิอิ

บ้านอยู่อุบล

นานๆไปทีคับ
ต้นฉบับโพสโดย absolute191 เมื่อ 19/2/2010 00:02

วันไหนกลัวบ้านก็มานั่งกินข้าวกันเด้อ พี่น้อง
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

สงสัยจะทั้ง 2 อย่างอ่ะ  อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 19/2/2010 08:15

เสียภาพลักษณ์หมด ไหปลาร้าเอาไปได้ แต่ไหสาโทต้องเอาไปต้มปรุงกินเอง อิอิ

อยาก กินไส้กรอกร้านตอง1จัง....หุหุ

ใช่แล้ว อร่อยมากก กินร้อนๆๆกะข้าวเหนียว นะ โอ๊ยยย น้ำลายไหล

คร๊าบๆๆ  ว่าแต่กินที่ไหนดีล่ะครับ

สมาชิกที่อุบลมีกันเยอะป่าวครับ

ก็ไม่เยอะค่ะ แต่เหนี่ยวแน่น อิอิ ทิ้งเบอร์โทรไว้ดิ เดี๋ยวเวลามีมิตติ้งจะได้โทรติดต่อ

up up เดี๋ยวหากระทู้ไม่เจอ อิอิ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host