"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
บ้างจังหวะก็ 40 บางจังหวะก็ 100  ก็ขับมา 140 อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 15/5/2010 00:46

โห....ขาแรง
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

สนทีวีหัวเบาะ+จอกลาง ไมพี่อาร์ หมื่นนึ่ง
ใบรายการรอหน่อยนะพี่ พี่เค้าจะลงมาอาทิตย์หน้าครับ แหมใจร้อนจั ...
ต้นฉบับโพสโดย ohm_ubon เมื่อ 23/5/2010 20:46

โห......เอาใหญ่เลยวันก่อนลงแม็กใหม่.
วันนี้เอาอีกละเครื่องเสียง....นึกอะไรขึ้นมาอ่ะพี่ประชดเมียเหรอ.....5555555555+++
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พี่อราทเมื่อไหร่จะโชว์รถอ่ะ......หวงอาราย

วันที่ 10 ขออนุญาติเข้าพื้นที่หน่อยนะคร๊าบบบ   พอดีไปตรวจงานที่ อุบลพลาซ่า และ โรบินสันครับ กลับ 11 เย็นๆ คั ...
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 9/6/2010 10:26

ไปด้วย........

มาๆๆ ให้ไวเลย
ต้นฉบับโพสโดย artsty เมื่อ 9/6/2010 21:36

กันชนหน้่าอ่ะจะขายป่าวครับ....
ขายไปเหอะพี่จะเก็บไว้ทำไมของน้องมันขาดก็เลยจะเปลี่ยนใหม่
ไม่มีตังซื้อหน้าเต็มใส่หรอกครับ....นะนะนะนะนะพี่อาร์ทขายให้ผมเหอะ

น่าสนุกจังอ่ะพี่พี..ไม่เคยไปดูสักทีเลย
เก็บภาพมาฝากด้วยนะครับ....
ต้นฉบับโพสโดย AE_2004 เมื่อ 22/6/2010 20:11

เอ้....ไปกะพี่ป่าว 25-26 กรกฎา
หยุดยาวเลยด้วยสนใจโทรมา

ไปด้วย

เมาทุกวันเมาโคตรๆ ไปดูโคโยตี้ปทุมรัตน์ป่ะ ...
ohm_ubon โพสต์เมื่อ 1/7/2010 09:04

แหม.....ไม่ยอมพาผมไปดูเลยนะ
จำไว้

ใครไปกินเหล้าแล้วไม่ชวนขอสาบให้......เมา

555+
ohm_ubon โพสต์เมื่อ 6/8/2010 11:04

ขำไรอ่ะพี่ตั้ม...
ขอบอกคำพูดผมศักดิ์สิทธิ์นะจะบอกให้

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host