"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
มีงอล อารมณ์บ่จ่อย เหรอ เพื่อน แหม๋ๆๆๆ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
รักสงบ...แต่ถึงรบไม่ขลาด

ตั้มเค้า เลิกเหล้า แล้วพี่ อาร์ตี้ เลยหงุดหงิด เป็นธรรมดา อิอิ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

โห แก โหดว้า กระทืบเพื่อน

อ้าวเหรอ มีเบอร์โทรเปล่าพี่

พี่อาร์ตี้ ชื่อเว็บโหลดรูป พี่ รบกวนส่งเข้าเมล์ ให้ ญ ด้วยนะค่ะ  ขอบคุณค่ะ http://image.ohozaa.com/

ระยองมาส่งเสียงได้เปล่า วันนี้ golf อยู่ที่บ้านแฟนที่อุบลครับจะฝากของมาระยองก็ได้ครับ ...
ต้นฉบับโพสโดย perachat เมื่อ 16/1/2010 13:27

ติดต่อหาคุณกลอฟแล้วพี่ บ้านแฟนเค้าอยู่ศรีสะเกษจ้า ^_^

๕๕๕๕

คร้าบบ คุณกลอฟ์ อุบลเมืองใหญ่อะ จะเห็นสมาชิกซิติ้ ต้องนัดเจอกันอะ ไม่ค่อยได้เจอตามท้องถนน อิอิ

วิ่งอยู่แถวราชภัฎ  กับ ไปซื้อของฝาก ที่ร้านดาวทองอะครับ
แล้ววนๆอยู่แถวนั้นอะครับ  แต่ไปเจอคุงหญิงที่รา ...
ต้นฉบับโพสโดย golf_saico เมื่อ 19/1/2010 20:02

๕๕๕ ยิงตรงเลยใช่ปะ คุณกลอฟ

ไม่ใช่คนอุบลฯ แต่ได้ภรรยาคนอุบลฯ ครับป๋ม สาวอุบล งามอีหลีเด้อ
ต้นฉบับโพสโดย aiaw เมื่อ 20/1/2010 08:49

แล้ว อยู่ที่ไหนเหรอค่ะ ยินดีๆๆ

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host