"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
ผมคนอุบล...เหมือนกัลล...อิอิ
ต้นฉบับโพสโดย samsaz เมื่อ 8/1/2010 09:07

อยู่แถวไหนเหรอคร้า

พี่หญิงมารับหน่อยเร้ววววว
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
เด็กดี..ZX

ญ ก็เข้าไม่ได้เหมือนกัน อิอิ   / อ้าวเหรอ ไหน มานบอกถึงเดือนพฤษภาคม
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 8/1/2010 09:25

พูดถึงเรื่องตัวหรืออายุอะพี่ืั้เข้าม่ายได้ อิอิ

ล้อเล่นเด้อคร้าเด้อ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com
เด็กดี..ZX

ดีคับทุกคนขอเป็นสมาชิกไหม่นะคับ ผมคน อุบล เด้อพี่น้อง
ต้นฉบับโพสโดย lekcity เมื่อ 8/1/2010 10:29

ยินดีต้อนรับด้วยคนคร้า  ^-^
เด็กดี..ZX

ม่ายเป็นไรพี่หญิงถ้าพี่เข้าไม่ได้ เด๋วน้องเที่ยวเอง อิอิ
เด็กดี..ZX

โซน อิสาน เรา นี่ ครึก ครื้น กาน เจงๆๆ....อิอิ..
ต้นฉบับโพสโดย nouch เมื่อ 8/1/2010 16:37

ต้นปีเราพอมีตังค์ หนี้ยังม่ายเยอะก้อแบบนี้แระคร้า  ^-^
เด็กดี..ZX

เป็บซี่ลิตรเหรอคุงโหน่ง อิอิ
เด็กดี..ZX

ถูก.......   เอ้ย..     L ก  ฮ  ดิ
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 8/1/2010 18:40

แหม คุงโหน่งก้ออะน๊า

L กอ ฮอ อ่ะ จะให้สาวๆเตรียมได้งัย เสียภาพกุลสตรีแห่งเมืองอุบลหมด 555++
เด็กดี..ZX

จัดไปๆ  เอาให้เมาไปข้างนึง
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 8/1/2010 18:53

คุงโหน่งเค้าเลื่อนวันไปอุบลแร้วน๊า

ล่าสุดๆๆๆเจรงๆ ไปอุบลฯเป็นวันที่ 13-15 เลยอ่ะ ยโสธรช่วงวันที่วันที่ 23 เลยอะคร้า
เด็กดี..ZX

อ๋อ  งั้นผมคงไปถึงอุบลวันที่  13 เย็นๆ อ่ะครับ  มีโปรแกรมบอกด้วย
ต้นฉบับโพสโดย JUNIOR_ZX เมื่อ 8/1/2010 18:57

13 อะมีแน่นอนคร้า ที่ต้องรีบไป 13 เพราะนัดทีมงานที่จะเข้ายูบาร์ได้

แบบว่าห่างอุบลฯมานาน อยากกลับมากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
เด็กดี..ZX

แฮะๆอย่ามารู้ทันน๊า

ม่ายหรอก คิดถึงเพื่อนๆที่อุบลอะคร้า

ว่าแต่มีที่อยู่อะยังอะเนี้ย ถ้ายังม่ายมีจะไดด้ส่งเบอร์ให้อะนะ
เด็กดี..ZX

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host