"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
สมาชิกใหม่คับ

ชื่อ อาร์ม city ZX กต317 อุบลราชธานี แต่มาเรียน ขอนแก่นคับ

จะกลับอุบลวันที่6 ตุลาอ่ะคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ตอบกลับ 1147# nayying

คร้าบบบบ เดี๋ยวจะเอารูปรถมาให้ชมกันนะครับขอถ่ายรูปก่อน
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

พรุ่งนี้จะกลับอุบลแล้วครับ

ขอถามพี่ๆหน่อยนะครับเรื่องแนะนำร้านทำโช๊คที่อุบลครับ
รถผมมันมีเสียงดัง ก๊อกๆ ตรงโช๊คหน้าด้านขวาเวลาเจอลูกระนาดอ่ะครับจะต้องทำยังไงและค่าเสียหายเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

คร้าบบ

เด๋วจะลองเอารถไปเช็คดู ตอนนี้ขอเตรียมตัวสอบดีก่า

ถ้ามีนัดนอกรอบชวนผมด้วยนะครับ อาม ครับ 0804812507

ตอบกลับ 1179# nayying

ผมอยู่ยาวครับถึงวันที่24-25อ่ะครับ แต่อยู่บ้านคงไม่ค่อยได้เล่นคอมมีอะไรโทมาชวนเลยครับ อิอิ

ตอบกลับ 1180# tk_gate

สงสัยรถเราคงอยากได้โช๊คหนึบๆแล้วรึปล่าวหน้อ

พี่ๆจะไปไหนกันเน้อ

ตอบกลับ 1212# tk_gate

ปิดเทอมขออยู่กับครอบครัวก่อนดีก่าเอาไว้โอกาสหน้าแล้วกันครับ

กลับขอนแก่นคงได้เจอกันหลัง มข. นะคับ

อยากไปด้วยจัง{:4_417:}

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host