"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่

Re: ชาวเมืองดอกบัว อุบลราชธานี ขอเสียงหน่อยค่ะ

ดีคับ ผมอาร์ตคับ อยู่อุบลเหมือนกันคับ ตอนนี้ใช้ City ZX สีดำคับ ทะเบียน กจ4849
ทำงานที่สถานีวิทยุ อสมท. FM107MHz คับ ว่างๆหมุนมาฟังเพลงที่คลื่นบ้างนะคับ
หรือติดต่อทักทายกันมาได้คับที่ E-Mail. <a href="mailto:artsty_99@hotmail.com">artsty_99@hotmail.com</a>
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

Re: ชาวเมืองดอกบัว อุบลราชธานี ขอเสียงหน่อยค่ะ

ยินดีที่ได้รุ้จักคับพี่หญิง มีสติ๊กเกอร์คลับอีกมั้ยคับพี่ จะได้ไปติด เบอร์โทร089-2802424
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

[quote author="thaicyber2"][quote author="artsty"]ยินดีที่ได้รุ้จักคับพี่หญิง มีสติ๊กเกอร์คลับอีกมั้ยคับพี่ จะได้ไปติด เบอร์โทร089-2802424[/quote]

อยู่แถว ๆ  สนามไดร์  ผมไปซ้อม พอดี อิอิ

ผมก็อยู่ๆแถวนั้นแหละ ^^[/quote]

ว่างๆแวะมาเล่นได้นะคับ วันไหนเข้าเวร ตอนกลางคืนมันเหงา....อยู่คนเดียว ^^

หวัดดีคร้าบ แอบไปเที่ยวที่ จันทบุรี ตอนนี้กลับมารายงานตัวแล้วคับ

เมื่อวานมีโอกาสได้เจอพี่หญิง พี่เค้าเลี้ยงข้าวอิ่มเลย 55+
แวะมาขุดกระทู้คับ เด่วกระทู้ตก

ไปสำรวจเส้นทาง เป็นยังไงบ้างคับพี่ ติดตามข่าวอยู่นะคับ

สติ๊กเกอร์คลับติดแล้วคับพี่ เจอก็ทักได้คับ ปล.ห้ามยืมตัง ^^

มาแระคับ หายไปหลายวัน กินเหล้าหนักไปหน่อย เป็นหวัดเลย.....

สัปดาห์นี้คงอยู่ ร้อยเอ็ด สารคาม กาฬสินธุ์ อาจจะมีแว๊บๆไปขอนแก่นบ้างอะพี่

พักมาตั้งหลายวัน ถึงเวลาเร ...
ต้นฉบับโพสโดย Apple_dekdee เมื่อ 4/1/2010 18:09

สู้ๆนะคร้าบ ขับรถปลอดภัยนะคับ (อย่าให้ใครแซง) รักษาสุขภาพตัวเองด้วยนะคับเปิ้ล

เนี่ยหละ คนเราเป็นทุกที หละน้องเปิ้ล มิน่าเราถึงไม่เจริญในหน้าที่การงานเลย ๕๕๕๕  สอพลอไม่เก่งนี้เอง  สู้ ...
ต้นฉบับโพสโดย nayying เมื่อ 5/1/2010 14:25

พี่นั่งกอดขาเจ้านายทุกวันเลยอ่ะ 55+

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host