"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

ไปไหนกันอ่ะ..บ่อยเลยช่วงนี้...
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

เอาแบบไหนอ่ะ...กันดารเลยรือไง

Water stand
ohm_ubon โพสต์เมื่อ 7/2/2011 13:23

555+ คิดไปได้...น้ำยืน

ยู้ฮู้....หายหน้าหายตากันหมด...

รบกวนสอบถามพี่ๆ ชาวอุบลหน่อยนะคับ ว่า มีร้านไหนขายห ...
torann โพสต์เมื่อ 27/6/2011 18:51

ลองๆสอบถามร้าน ต.อะไหล่ ดูครับ หน้าชลประทาน
น่าจะมี ไม่แน่ใจครับ ลองดูครับ...

กินเด็ก 555
ohm_ubon โพสต์เมื่อ 29/6/2011 10:28

555+ ...อีกละ

หวัดดีชาวอุบล
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/7/2011 12:41

เป็นไงบ้างครับ...รถขับดีป่าว..

โดยรวมขับดีอยู่ครับ  แต่ติดตรงจากน้ำมันเปลี่ยนเป็น ...
JUNIOR_ZX โพสต์เมื่อ 1/7/2011 16:56

ผมดูรถหลายๆคันละ ผมว่าปกตินะครับ เพราะหัวฉีดแบบรางจะเป็นแบบนั้น แล้วแต่ว่าจะทำดีแค่ไหนถ้าดีๆเลยก็มีอาการบ้างแต่นิดหน่อย จะให้ไม่รู้สึกเลยคงไม่เหมือนแบบหัวฉีดเดี่ยวครับเพราะแบบผมมันฝั่งหัวฉีดตรงท่อไอดีเลย
ระยะเท่ากันทุกสูบความรู้สึกแทบจะไม่มีเลยเวลาเปลี่ยนน้ำมัน ส่วนตัดรอบ 1500 ผมก็ว่าดีแล้วนะครับ จะได้ไม่ต้องลากรอบสูงๆ อีกอย่างเกิดตั้งสูง ฉีดแก๊สมาไม่ทันกับน้ำมันมันจะสะดุดกว่าเดิมนะ ผมว่านะ...

เชิญสมาชิกนอกรอบ พูดคุยแลกเปลี่ยนความคิดกัน ใด้ในวันที่ 7 นี้ 19.00 น. เป็นต้นไป
ที่ร้านเดิม ติดต่อโดยตรงผ่านทาง พี่ญ เลยนะครับ...

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host