"

Image Hosted by CompGamer Image Host      Image Hosted by CompGamer Image Host
กลับไปยังรายบอร์ด โพสต์ใหม่
แก้ไขครั้งสุดท้าย: 18/5/2012 18:51 โดย RoodMan

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 16/5/2012 17:46 โดย RoodMan

แก้ไขครั้งสุดท้าย: 15/5/2012 20:08 โดย RoodMan

สวัสดีครับ ชื่อตั้มครับ สูง168 ชอบ รีบราว์เป็นชีวิต อยากขอสมัครเป็นสมาชิกด้วยคนครับ ตอนนี้ทำงานที่ ชลบุรี (ไกลจัง..น่าเสียดาย) ผมเพิ่งได้น้องตี้มาใช้คันนึง (ปี 97 รุ่นแรกเก่าแล้ว)ก็เลยเข้ามาหาข้อมูลรถดู แล้วบังเอิญมาเจอบอร์ดนี้เข้ารู้เลย
ว่าผมเจอพวกเดียวกันแล้ว..เย้ (ขี้ตู่ได้อีก) ผมรักบาสมาก ชอบมาก ตอนนี้ไม่ได้เล่นเลย ทำแต่งานและไม่รู้ว่าจะเล่นที่ไหน
ที่บริษัทผมเค้ามีแต่แตะบอลกันเป็นบอลประเพณีของบริษัท ผมก็ยังไปเล่นเป็นประตูให้เค้า มันคิดถึงตอนใช้มือสัมผัสบอลน่ะ
แม้จะเป็นลูกฟุตบอลก็เถอะ..ยังไงก็ถ้ามีกิจกรรมแถว บางนา สมุทรปราการ หรือชลบุรี ก็ส่งข่าวด้วยนะครับ จะทำต้วให้ว่าง
ขอฝากเนื้อ ฝากตัวด้วยคนนะครับ Mail == surapong-d@thainippon.co.th เมล์ที่บริษัทติดต่อได้ตลอดครับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

หายเงียบกันจังเลยช่วงนี้ไม่มีรายการแข่งหรอคับ
Install by khemtat-l[at]hotmail.com

กลับไปยังรายบอร์ด
Image Hosted by CompGamer Image Host Image Hosted by CompGamer Image Host